Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดปัญหาตามภาพครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดปัญหาตามภาพครับช่วยที

คือเวลาที่คลิกดูข้อมูลในส่วนของ 3D จะเกิด Dialog Box ดังกล่าวขึ้นมา
    ผลก็คือทำให้เวลาเล่นเกมส์ driver ดังกล่าวเกิดการไม่รายงานผล ทำให้ต้องเด้งออกจากเกมส์
    หมายเหตุ ลง Direct X 9.0 แล้วนะครับ

ลองปิด OPTION ตรงรูป VPU Recover ซะครับ

Comment

- -

ปิดแล้วยังไม่หายอยู่ดีครับ เศร้าทำงายต่อดีอ่า

Comment

ถอด Driver ออกก่อนครับ แล้วอัพเดท DirectX เป็น Version ล่าสุด แล้วค่อยลง Driver ใหม่อีกที ถ้าได้ตัวล่าสุดจะดีมาก แบบนี้น่าจะเกิดจากการไม่เข้ากันของ DirectX กับ Driver ครับ
        หวังว่าคงช่วยได้นะครับ

Comment

หวังว่าการ์ดจอคงไม่เสียเน้อ

Comment

Working...
          X