Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโน๊ดบุคหน่อยครับ(เน้นเล่นเกมส์)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโน๊ดบุคหน่อยครับ(เน้นเล่นเกมส์)

ที่ดูไว้ก้อมี ASUS NB F8VR-4P025D และ HP Pavilion dv2644TX ไม่รู้ว่าจะเลือกตัวใหนดี
    ส่วนมากจะเอาไว้เล่นเกมส์
    พอดีแถวบ้านมีร้านขายอยู่
    เห็นว่ามันตัวASUS NB F8VR-4P025D มีประกัน 2 ปีของDCOM ด้วย
    แล้ว 2 ตัวนี้ตัวไหนมีปํญหาน้อยที่สุดครับ
    ปล.มีงบ35000 บาทครับไม่ขาดไม่เกิน
    ขอเรื่องบริการหลังการขายด้วยน่ะครับ
    ขอคำแนะนำด้วย
    ขอบคุณครับ
    Last edited by OKPMANIA; 19 Oct 2008, 22:48:48.

ถ้าคุณเน้นเล่นเกมแนะนำnotebook ที่ใช้การ์ดจอ GF 8600, 9500, 9600 ขึ้นไปครับ หรือไม่ก็ ATI HD3650 ถ้าเล่นรุ่นต่ำกว่านี้จะเสียใจทีหลังนะครับ

Comment

ASUS NB F8VR-4P025Dการ์ดจอประมาณนี้ครับเล่นเกมส์ได้ไหมครับ
      VGA ATI Mobility Radeon HD 3470, External 256MB VRAM

Comment

เล่น9500 ดีกว่าเยอะคับ

Comment

Originally posted by OKPMANIA View Post
          ASUS NB F8VR-4P025Dการ์ดจอประมาณนี้ครับเล่นเกมส์ได้ไหมครับ
          VGA ATI Mobility Radeon HD 3470, External 256MB VRAM
          เล่นได้แต่แค่low

แนะนำอยากเล่นเกมภาพสวยๆรุ่นตามนี้

ที่ใช้การ์ดจอ GF 8600, 9500, 9600 ขึ้นไปครับ หรือไม่ก็ ATI HD3650

Comment

Originally posted by superego1g View Post
            เล่น9500 ดีกว่าเยอะคับ
            เล่น9500 ดีกว่าเยอะคับคืออ่ะไรครับ

ขอโทษน่ะครับพอดีผมไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านนี้เลย
            ขอบคุณครับ
            ถ้ายังไงติดต่อทางนี้ได้ใหมครับ
            O_ICE_F@HOTMAIL.COM

Comment

f8 รุ่นที่การ์ดจอ 9500gs คับประหยัดเงินได้เยอะด้วย

Comment

Originally posted by OKPMANIA View Post
                เล่น9500 ดีกว่าเยอะคับคืออ่ะไรครับ

ขอโทษน่ะครับพอดีผมไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านนี้เลย
                ขอบคุณครับ
                ถ้ายังไงติดต่อทางนี้ได้ใหมครับ
                O_ICE_F@HOTMAIL.COM
                รุ่นกาดจอไงจีฟอส9500 ชื่อเลขรุ่นบอกไปและว่าอันไหนแรงลองอ่านกะทู้บนๆ

Comment

Originally posted by superego1g View Post
                  f8 รุ่นที่การ์ดจอ 9500gs คับประหยัดเงินได้เยอะด้วย

ขอบคุณมากครับ
                  ช่วยผมได้แยอะเลย
                  แล้วรุ่นนี้มีปัญหาอะไรบ้างครับ
                  จะได้รู้ไว้เป็นตัวแย่งครับ

Comment

asus g1s คับ สร้างมาเพื่อเล่นเกมส์โดยเฉพาะ

Comment

ประกัน นี่สิน่าคิดนะ

Comment

Originally posted by blackdoor View Post
                        asus g1s คับ สร้างมาเพื่อเล่นเกมส์โดยเฉพาะ
                        ราคาเท่าไรหรอครับ

Comment

มีแต่ราคา G1SN .....59900 no vat.

Comment

ราคาไม่แน่ใจเหมือนกัน
                            ดูที่นี่ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=124315 เป็น club g1

Comment

มีรุ่นไหนบ้างครับที่มีการ์ดจอ 9500gs

Comment

Working...
                              X