Announcement

Collapse
No announcement yet.

vista upgrade ของacerคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vista upgrade ของacerคับ

อยากรู้ว่า vista upgrade ของ acer มีให้รึป่าวอ่ะคับ ต้องสั่งที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่อ่คับ แล้วสุดท้ายนี่ ดีรึป่าวคับ - -"

อันนี้ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ

Comment

ไม่รู้แฮะ แต่คนที่จะอัพได้ จะต้องได้ Windows XP แบบ ลิขสิทธิ์ที่มาพร้อมกับเครื่องเท่านั้นครับ อ้อ ถ้าเป็น Windows XP Home นะ อัพเกรดเสียตังค์ 65US$ อ้ะ ไม่รู้จะมีค่าอื่นๆไหม

Comment

เครื่องผมก้อเป้น ลิขสิทธิ์ ที่ได้มากะเครื่องนะครับ อย่างทราบข้อมูลเกี่ยวกะตัวอัพเกรดนี้อ่า ไม่รู้ว่าแพงป่าว ละอีกอย่าง ถ้าลงวิสต้าแล้ว มันจะอืดแค่ไหนคับเนี่ย - -"

Comment

Working...
        X