Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ การ์ดจอไม่ติด ด่วนมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ การ์ดจอไม่ติด ด่วนมาก

sapphire3870ใส่ zink zalmangv-1000อยู่ใช้มาครึ่งปีแล้ว ลองเอามาใส่sinkเดิมพอเปิดเครื่องได้ไม่ถึง10วินาทีภาพในจอเละเลยแล้วก็ดับไป เป็นอะไรครับ พัดลมทำงานนะบอกทีครับว่ามันเป็นอะไร

ถอดออก ใส่ใหม่ ทาสิลิโคลนให้ดีๆ ให้เเน่ใจว่าเเนบสนิทกะชิป

Comment

System มีอะไรมั้ง ทั้หมดนะ (PSU)

Comment

ลองเปลี่ยนกลับไปใส่ซิงzalmanแล้วแต่คราวนี้ไม่ขึ้นภาพแตกแล้วมันไม่ติดเลยทุกอย่างทำงานหมดพัดลมการ์ดก็หมุนแต่ภาพไม่ขึ้น

Comment

cpu e4500 m/b x38-ds5 ram g-skill bus800 1*4gb psu enermax liberty400w hdd1 dvd-rom1

Comment

Tap!!! แล้วหรือป่าวท่าน ดันๆ

Comment

ส่งเคลมไปแล้วครับ ได้เป็นตัวsapphire non.ref มาน่ะ ที่เป็นแผ่นpsbสีฟ้าซิงค์บางน่ะ ไม่รู้ดีกว่าของเดิมมั้ย

Comment

ใช้ได้ปะ

Comment

แต่ร้อนเหลือหลาย เล่นเกมส์ทีกดไปเกือบ75

Comment

Working...
                  X