Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อสายชาร์จNOTEBOOK ในรถยนต์ ที่ไหนมีขายบ้างครัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อสายชาร์จNOTEBOOK ในรถยนต์ ที่ไหนมีขายบ้างครัย

อยากทราบราคา ยี่ฮ้อ ที่ใช้แล้วแบต OK ถ้าเป็นแบบอเนกประสงค์ได้ก็ดีครับ (ชาร์ตได้ ทั้งPDA NOTEBOOK) ที่ซื้อด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

เห็นเป็นตัว inverter (น่าจะชื่อนี้)

ขายอยู่ตามร้านขายอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ทั่วไปครับ

มี 300W 400W 500W นะครับถ้าจำไม่ผิด

ถ้าผิดยังไงก็ขออภัยด้วยครับ

Comment

แนะนำของ Leonics ครับ

นิ่งดีครับ

ไออันแดงๆที่ขายอยู่ตามพันทิพย์ไม่ค่อยน่าไว้ใจครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ
        สรุปซื้อใน ebay เป็นของ targus รุ่น90 Watt Universal Laptop AC/DC Adapter APM12US ใช้ไฟได้ทั้ง2ระบบ สะดวกดี ราคารวมขนส่ง 2000บาทครับ

อีกอย่าง แนะนำราคาแบตnotebook ในebay ถูกกว่าบ้านเราเยอะมาก แม้รวมค่าขนส่งแล้ว

Comment

Working...
        X