Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า ลง วิดต้า อันติเมต 64บิต จะเล่นเกมส์ pc ธรรมดาพวกนี้ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า ลง วิดต้า อันติเมต 64บิต จะเล่นเกมส์ pc ธรรมดาพวกนี้ได้มั้ยครับ

ถ้า ลง วิดต้า อันติเมต 64บิต จะเล่นเกมส์ pc ธรรมดาพวกนี้ได้มั้ยครับ

เช่นเกมส์ Guitar Hero III FIFA 09 Gears of War Ghost Recon Advanced Warfighter 2 crysis

อะครับ

ตอบทีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับ vista ultimate 64bit เล่น Pes2009 สบาย Gears of War เพิ่งจบไป Crysis,DMC4,Grid เล่นได้หมดครับ ผมว่าไม่น่ามีปัญหาอะไรนะครับ แถมเห็นแรม 4gb อีก

Comment

มายืนยันอีกคน สบายมากครับ

สเปกผมก็ตามลายเซ็น เล่นมาหมดแล้วเกมส์ที่ จขกท บอกมา

Comment

เล่นได้หมดครับ เกมเก่า บ้างเกมไม่ได้อะนะครับ

มันจะมีตัยที่เป็นทั้ง 32 และ 64 อะครับผมโหลดมา (ติดปัณหา ลง adobe 3 ติด ie )

และเกมออนไลท์ บ้างเกม

เลยเปลี่ยนมาลง

win xp sp 3 or แต่มันก็ เห็น 3.5 gb

Comment

Working...
          X