Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นมีคถาม Need MW มาดูจุดแอบที่สุดยอดกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นมีคถาม Need MW มาดูจุดแอบที่สุดยอดกัน

จุดนี้เจอกับตัวเองครับ คุ้มมากๆ ทำให้ผ่านได้โบนัสทุกด่านผ่านง่ายๆเลยครับ
    Attached Files

โกง 5555

Comment

ดีครับดี จุดนี้ืถือว่าสุดยอดแล้วใน MW
      แต่ว่าในบางครั้ง พวกตำรวจสามารถตามมากระทุ้งเราได้นะครับ จุดนี้มีข้อเสียคือสูง ฮ ติดตามได้ง่าย แล้วจะ ว.บอกตำรวจมาจับเรา

อีกจุดนึงคือวิ่งขึ้นไปบนหลังคารถบัสที่จอดอยู่ แต่ตรงนั้นไม่ใช่ hiding spot เป็นจุดที่เพิ่ม heat ได้ดีประมาณหนึ่ง

Comment

จุดเดียวกันเลย ผมหนีตำรวจทีครึ่งชั่วโมง พอชนเครื่องกีดขวางปุ๊บแล้ววิ่งมาจอดตรงสุดขอบพวกตำรวจก็จะเอ๋ออยู่แต่ข้างล่างทำไรเราไม่ได้ เอิกๆ

Comment

ติด เทรนเนอร์ มันส์โครต

Comment

Working...
          X