Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ตกหลุม งงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ตกหลุม งงครับ

คือ เล่น crysis มาจนผ่านด่าน ในอุโมง แล้วออกจากอุโมงมาเจอสถานีรถไฟเก่าๆ ครับ

แล้วก็ต้องขึ้นบันไดเหล็ก เพื่อไปที่ห้อง พอจะเข้าไปในห้อง ก็ ตกหลุมอะไรก็ไม่รู้(มันไม่มีหลุม) เหมือนหล่นลงพื้น แล้วก็ตาย

พอเข้าเกมส์มาใหม่ ลองเอาปืนยิงลงพื้นห้อง...มันก็ทะลุไปเลย ... เอาถัง 200ลิตร ปาเข้าไปลงพื้น มันก็ทะลุหายไปอีก

เป็นที่อะไรครับเนี้ย มีใครเป็นเหมือนกันบ้าง ลง Driver ใหม่จะหายไหมเนี้ย (ยังไม่ลองเพราะเน็ตช้า เลยถามให้แน่ใจก่อนโหลด)

ไม่ได้ OC นะ

เป็นที่เกมส์ หรืออะไร

ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

บอกข้อมูลเพิ่มครับ

ใช้ 256M 3650 ddr3 128bit mem/core = 700:1600

คือ ....ตั้งแต่เล่นเกมส์มาพึงจะเป็นครับ

ฉากนี้ก็ไม่มีกราฟฟิกอะไรมาก ....

Comment

ผมก็เป็นครับ ไม่รู้ว่าบัคหรืออะไร ผมเลยโหลดเล่นใหม่ครับ มันก้ไม่เป็นอีกเลยครับ

Comment

-555

Comment

อ้าว ... เป็นที่เกมส์หรอครับ

นึกว่าเป็นที่ Driver ซะอีก

เป็นทีเดียว กันเลยหรอครับ

Comment

เป็นที่เดียวกันเลยครับ ตอนแรกผมต้องเดิน บนทางรถไฟ ครับ ผมเลยปิดเกมแล้วโหลดไหม่มันก็หายครับ

Comment

ผมตกหลุมตั้งแต่ในถ้ำเลยคับ ตรงที่มีบ่อน้ำ แล้วมองเห็นพวกเอเลี่ยนโจมตีอยู่ด้านบนอ่ะ ลงน้ำแล้ว กำลังจะว่ายข้าม พวกเอเลี่ยนดันทิ้งรถลงมาทับผมอยู่ในน้ำ รถก็ดันดึงเราจมไปด้วย ตกไปใต้โลกบาดาลเลย ติดอยู่ในนั้น -*-

Comment

รอให้มันโยนรถลงมาก่อนคับ

Comment

Originally posted by arito View Post
                  ผมตกหลุมตั้งแต่ในถ้ำเลยคับ ตรงที่มีบ่อน้ำ แล้วมองเห็นพวกเอเลี่ยนโจมตีอยู่ด้านบนอ่ะ ลงน้ำแล้ว กำลังจะว่ายข้าม พวกเอเลี่ยนดันทิ้งรถลงมาทับผมอยู่ในน้ำ รถก็ดันดึงเราจมไปด้วย ตกไปใต้โลกบาดาลเลย ติดอยู่ในนั้น -*-

55+ ฉากนั้นผมรอดูสถานการณ์ก่อน เพราะยังไม่กล้า 55

ปล. ตกลงว่าเป็นที่อะไรครับ

Comment

ตั้งแต่เล่นมายังมะเจอบัคไรเลย

Comment

ผมเล่นไป 3 รอบแล้วไมไม่เจอเลยอ่ะครับ บัคก็ไม่มี

Comment

ok ครับ

ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

Working...
                        X