Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดตั้ง COD 2 ด้วยไฟล์ .iso ยังไงเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดตั้ง COD 2 ด้วยไฟล์ .iso ยังไงเหรอครับ

วันนี้ผมซื้อแผ่นมาหน้าปกชื่อ Call of duty all in one (มีภาค 1,2 และ 4)

พอผมเข้าไฟล์ติดตั้ง cod 2 แล้วมีไฟล์ .rar อยู่หลายไฟล์ในไฟล์ .rar มีแค่ไฟล์นามสกุล .ISO อยู๋ไฟล์เดียว

พอแตกไฟล์รวมกันแล้วก็มีแค่ไฟล์ .iso อย่างเดียว พอผมคลิกเข้าไปมันก้อเข้าโปรแกรม nero

ตกลงมันติดตั้งยังไงครับ

ปล.ถ้าอ่านแล้วไม่เข้าใจก็ขอโทษล่วงหน้านะครับ

ใช้ deamontool จำลองแผ่นครับ ลองหาดู ทำตามนี้

ต่อไป

ต่อไป

สุดท้าย

จากนั้นก็เลือกไฟล์ iso แค่นั้นก็เสร็จ

Comment

ตามนั้นเลยครับ

Originally posted by A__Z View Post
      ใช้ deamontool จำลองแผ่นครับ ลองหาดู ทำตามนี้

ต่อไป

ต่อไป

สุดท้าย

จากนั้นก็เลือกไฟล์ iso แค่นั้นก็เสร็จ

Comment

อธิบายซะละเอียดเลย ตามท่านๆข้างบนเลยคับ

Comment

ถ่ายรูปไงให้ไม่มีเม้า ติดมาด้วย

Comment

Working...
          X