Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกการ์ดจอให้กน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกการ์ดจอให้กน่อยครับ

คือว่าผมจะประกอบคอมอ่ะครับ มีการ์ดจอให้เลืกอยู่ในใจ 2 ตัวอ่ะครับคือ

1. HD4850 IceQ4
    2. EN9800GTX+

รบกวนช่วยตัดเลือกกันหน่อยครับ ตัวไหนดีกว่ายังไงช่วยบอกด้วยนะครับ
    **ผมจะเอาไปเล่นเกมส์แล้วดูหนังครับ เอาแบบภาพคม ๆ อ่ะครับ

ทั้งคู่ประสิทธิภาพพอๆกันครับ ประสิทธิภาพก็พอๆกันด้วย

รองรับการใช้งานของคุณแบบคุ้มทั้ง 2 เลย

ปล.เสี่ยงหัว เสี่ยงก้อยได้เลยครับ

Comment

4850 โลด

Comment

โดยรวม พอๆกันครับ

ชอบไฟเขียวหรือไฟแดงหล่ะ (เหตผลมั่วนิดหน่อย)

Comment

พอๆกันครับ 9800GTX+แรงกว่านิดนึง ภาพคมกว่า
          แต่4850 สีสดกว่าหน่อย

Comment

ขอบคุณมากครับทุกท่านที่ให้คำแนะนำ

Comment

ไม่เป็นไร (เนียน)

Comment

ฟันธงเขียว EN9800GTX+

จะโดนอะป่าว เอิ๊กๆๆ

Comment

Working...
                X