Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ไวรัสซักตัวอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ไวรัสซักตัวอ่าครับ

แบบว่าจาเอามาศึกษาแล้วก็เอาไปถล่มเพื่อนเล่นให้มันสะใจหน่อยอ่า
    ไม่ทราบว่าพอจะมีแบบที่เเพร่กระจายตัวเองในวงแลนได้อ่าครับ
    ถ้าใครมีก็ขอรบกวนด้วยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ก็ไปก็อบ ละ สงให้เพื่อนก็จบ ไม่ต้องเขียนเองหรอ

Comment

แกล้งกันแบบนี้ผมว่าไม่ดีนะครับ ^^

Comment

ความคิดไม่น่าจะดีเลยนะเนี่ยะ ยิ่งแกล้งเพื่อนด้วยแล้ว ยิ่งไปกันใหญ่

Comment

ไม่น่าทำครับ ไม่แนะนำให้ทำ เดี๋ยวเข้าตัวเอง เอาใจเค้าใจใจเราครับ

Comment

เอดส์หรือหวัดนกไปเลยคับ สะใจแน่ๆ

Comment

Originally posted by poneo View Post
              เอดส์หรือหวัดนกไปเลยคับ สะใจแน่ๆ
              คงใช้คำว่า แกล้งไม่ได้แล้วหละมั้ง

Comment

...เอาแรงขนาดไหนหล่ะคับ.....แล้วจาเอาประเภทไหน virus / w. หรืออื่นๆ...

Comment

Working...
                X