Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามสเปกคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามสเปกคะ

CPU : Intel Q6600
    M/B : Gigabyte EP31-DS3L
    RAM : KINGSTON 2G 800 *2
    HDD : 320 SATA II,16 MB
    VGA : ATI 3850 หรือ 3870 ดีคะ ?

สเปกนี้จะมีปัญหามั้ยคะถ้าลง OSX ?
    แล้วควรลง iDeneb หรือ Kallway ?

ราคารวมทุกอย่างแล้วก็จอ 19" อยู่ที่ 26000 คะ เผื่อใครสนใจ ^^
    ขอบคุณมากคะ

ถ้าตามหัวข้อ ผมชอบ ขาว สวย หมวย อึ๋ม ครับ (อิอิล้อเล่นครับ)

kallway น่าจะลงได้ครับ ของผมใช้Leo4allv.3final ถ้าไงรอท่านเทพมาตอบอีกทีครับ

Comment

Kalyway+3870

Comment

3870 ดีกว่าครับ

แล้วจะหาร้านรับลงได้เหรอครับ ^^

Comment

แหะๆ ไม่รู้คะ
          ลองดูอีกที เพื่อความปลอดภัย ไม่อยากสุ่ยเอง.

Comment

ผมที่เคยถามเสปกไปนะครับ จขกท วันนี้เพิ่งไปซื้อมา พร้อมแผ่นที่พันทิพ

กำลังลงอยู่ มีปัญหาไม่มีเสียงไม่รู้จะแก้ยังไง

Comment

Working...
            X