Announcement

Collapse
No announcement yet.

EEE pc มาโหลด BIT ดีไหมครับบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EEE pc มาโหลด BIT ดีไหมครับบบ

คือกำลังช่างใจอยู่ครับว่ามันกินไฟน้อยกว่าหรือเปล่าครับ

ผมกำลังมีทางเลือกอยู่คือ

1.ซื้อกล่องที่ BT box ครับ

2.เอาเจ้า EEEPC 701 ราคาย่อมเยาว์มาเสียบ โหลดครับ

เป็นเพื่อนๆ พี่ น้อง จะเลือกแบบไหนครับ

ปล.ต้องการประหยัดไฟ กับ การเซ็ทง่ายๆครับบบ

Originally posted by arnu_a View Post
    คือกำลังช่างใจอยู่ครับว่ามันกินไฟน้อยกว่าหรือเปล่าครับ

ผมกำลังมีทางเลือกอยู่คือ

1.ซื้อกล่องที่ BT box ครับ

2.เอาเจ้า EEEPC 701 ราคาย่อมเยาว์มาเสียบ โหลดครับ

เป็นเพื่อนๆ พี่ น้อง จะเลือกแบบไหนครับ

ปล.ต้องการประหยัดไฟ กับ การเซ็ทง่ายๆครับบบ
    ดีครับพี่น้อง แต่ผมว่า BT Box มันจะต้องควบคุมเองอ่ะ

แต่ EEEPC มันเล่นได้เลย เข้าเนตเล่นเองเลย

ผมเชียร์ EEEPC ครับพี่น้อง

Comment

แต่เป็นผมผมเชียร์ให้หา pc เก่าๆที่ทุกอย่างออนบอร์ด แค่พอรัน xp ได้ power ต่ำๆสัก200w มาใช้บิทจะดีกว่านะผมว่า

เพราะโดยส่วนตัว ไม่ว่า EEE หรือ Aspire One ผมว่ามันไม่ได้เิกิดมาเพื่อกิจกรรมมาราธอนแบบนั้น

ที่สำคัญผมว่า router asus wl500gp v2 ผมว่าประหยัดกว่า bit box อีกนะ

ลองศึกษาดูก็ได้ครับ http://wl500gp.sirikasedpan.com/viewtopic.php?t=1314
      Last edited by xexalskyline; 21 Oct 2008, 01:56:55.

Comment

ดัน

Comment

Working...
        X