Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลกมากครับเล่น แบทเทิลฟิลด์แล้ว เกมมันเดินเร็วเราวิ่งเร็วบอทวิ่งเร็ว ทุกอย่างเร็ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลกมากครับเล่น แบทเทิลฟิลด์แล้ว เกมมันเดินเร็วเราวิ่งเร็วบอทวิ่งเร็ว ทุกอย่างเร็ว

ปกติเล่นแล้วไม่เป็นครับ ลงมาหลายรอบแต่ พอลงรอบสุดท้ายมันเจอปัญหาครับไม่ได้คิดไปเองแน่ครับ ช่วยแก้ปัญหาหน่อยครับ

คอมท่าน อาจใช้โปร SpeedHack ก็ได้ อิอิ เปนไปได้

Comment

Originally posted by abashadaba View Post
      คอมท่าน อาจใช้โปร SpeedHack ก็ได้ อิอิ เปนไปได้
      งง มีด้วยหรอ ไม่เคยใช้อ่ะ มีวิธีเอาออกมั้ย ถ้าเผื่อมันมี

Comment

Originally posted by todd11 View Post
        งง มีด้วยหรอ ไม่เคยใช้อ่ะ มีวิธีเอาออกมั้ย ถ้าเผื่อมันมี
        จะบ้าเหรอท่าน เขาล้อเล่น บอทที่ไหนใช้โปรแกรมเร่งสปีด ฮะ - - "

มันเร็วยังไงอะ อธิบายละเอียดอีกหน่อยได้มั้ย ?

Comment

คือมันเร็วทั้งเกม ครับเร็วหมด ตอนเปิดเกมมาก็ เร็วเลย ไอ้หนัง ที่มันแสดงก็เร็วด้วย

Comment

Working...
          X