Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้จอคอม LCD กับ เครื่องเล่น DVD บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้จอคอม LCD กับ เครื่องเล่น DVD บ้าง

คือว่าจะซื้อจอคอม LCD 24" 1920x1200 มาต่อกับ
    เครื่องเล่น DVD ที่มันปล่อยสัญญาณ 1920x1080 ผ่าน hdmi
    แต่ก็ไม่มั่นใจว่ามันจะใช้ได้มั้ย เลยอยากมาถามก่อนเพื่อความมั่นใจ
    คิดว่าใช้สาย DVI ต่อกับ HDMI น่าจะได้ ไม่อยากซื้อ tv lcd เพราะงบมีหมื่นกว่าบาทเอง ถ้าถอย tv lcd ถูกสุดก็คงไม่ได้ Full HD แน่ๆ มีใครใช้อยู่ครับ มีปัญหาอะไรหรือเปล่า ภาพสวยหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

ใช้ได้ เเต่มองเเล้วไม่ได้หลายมุมเหมือนเเอลทีวี ภาพก็สวยอยู่เเล้ว

Comment

Working...
    X