Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียนท่าน "กูรู[Guru] กูรู้[I know] หรือ กูไม่รู้[I don't know]" แนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียนท่าน "กูรู[Guru] กูรู้[I know] หรือ กูไม่รู้[I don't know]" แนะนำด้วยครับ

อยากได้ซาวการ์ด USB แบบถูกๆ ขอแค่มีCoaxialและOptical รุ่นไหนน่าเล่นแนะนำด้วยครับ

กูไม่รู้[I don't know]

Comment

เห็นมีคนปล่อย X-Fi USB 2400- ครับ ลองแสวงหาดู

Comment

มันไม่มีCoaxial อ่ะครับพี่

Comment

super pro 707 แต่ไม่รุ้แพงไปไหม ส่วนตัวผมว่าไม่แพงนะ

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
            เห็นมีคนปล่อย X-Fi USB 2400- ครับ ลองแสวงหาดู

ตัวนี้เห้นว่าเสียงไม่เท่าไรนี่ครับ อ่านมาอีกที

Comment

Originally posted by leahlover View Post
              ตัวนี้เห้นว่าเสียงไม่เท่าไรนี่ครับ อ่านมาอีกที
              อ่านมากี่ตัวกี่ตัวก็อย่างนี้ล่ะครับ
              หาครบเครื่องยาก
              ที่เคยเจอครบๆเครื่องเรื่องการต่อเลยนี่ก็ ของ Winfast ล่ะมั้ง เป็น ชิป Cmedia 87...3 อะไรนี่ล่ะ มีครบทุกอย่าง ราคาตอนนั้น สมัยเรียนที่มข.ก็ 800 มั้ง ดันมาแถมให้เขาไปสมัยไม่รู้เรื่องการขายมือสอง อิอิ

Comment

Gu-Mai-Ru เข้ามาเก็บข้อมูลครับ มีครบๆ ก้ แพง มีไม่ครบก็ พอมีแต่ก็แล้วแต่ความชอบ

กำ ลืมดู ว่าเอาถูกๆ...เห็นชื่อ เลยหาแต่ เต๊บๆ มาให้ กลบๆ.....

แก้ตัว Tianyun ZERO DAC 24bit/192kHz อะ 6600 ทอน 10 บาท

สัญญาณจาก USB, Optical, Coaxcial เอาท์พุทเป็น Anolog

ที่มา http://www.hifimod.com/product.detail_0_th_1802657

Last edited by numz; 21 Oct 2008, 01:05:38.

Comment

เจอราคาเข้าไปตีลังกากลับหลังเลยครับ

Comment

ใส่เกลียวด้วยรึเปล่า ?

Comment

รู้สึกว่า Superpro 707 จะมี Coaxial นะครับ

Comment

super pro สามพันกว่าบาท.. คุ้มค่าการลงทุนครับ

Comment

ลำโพงใหม่ที่คุ้นเคยกับการออกแรงหาซาวน์ใหม่ๆ (^-^)

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                            ลำโพงใหม่ที่คุ้นเคยกับการออกแรงหาซาวน์ใหม่ๆ (^-^)
                            สุดท้ายก็กลับไปใช้ลำโพงชุดเดิมหลังจากเคยใช้มา1รอบ อิ อิ แต่ปัญหาคือNBไม่มีCoaxialอ่ะดิ อิ อิ

Comment

Working...
                            X