Announcement

Collapse
No announcement yet.

devil may cry 4 ตรงนี้มันผ่านยังไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• devil may cry 4 ตรงนี้มันผ่านยังไงคับ

ตรง ด่านที่ 11 (พึ่งได้เล่น) ผมโหลดบทสรุปจากที่นี้ไป แล้วเขาบอกว่าให้ใช้มือโดดข้ามกำแพงไป ผมโดนตั้งหลายวันแล้วก็ข้ามกำแพงไม่ได้สักที ช่วยทีคับติดมาหลายวันแล้ว
    Attached Files

ใช้มือเกาะแล้วกระโดดครับ
    ครั้งที่ 2 มันจะกระโดดชนกำแพง ให้เรากดกระโดดซ้ำอีกที มันจะเหยียบกำแพงข้ามไปได้ครับ

Comment

Originally posted by เจ้าพ่อวินนิ่ง View Post
      ใช้มือเกาะแล้วกระโดดครับ
      ครั้งที่ 2 มันจะกระโดดชนกำแพง ให้เรากดกระโดดซ้ำอีกที มันจะเหยียบกำแพงข้ามไปได้ครับ
      วินนิ่งไหมสาดด หะ วินนิ่งไหมสาดด หะ วินนิ่งไหมสาด อยากด่วนทุกวันทุกคืน ชวนแมร่งมาเล่นที่บ้าน อย่าชวนตูไปที่ร้าน เพราะมันไม่ใช่ถิ่นตู หยิบจอยอนาล็อคขึ้นมา อีดิจนักเตะทีมตู พลังแมร่งแรงสุดหรู วินนิ่งกับตูไหมโว้ยย โว๊ย โว๋ย

อะไรเนี้ยะ

Comment

Working...
      X