Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีครับ ต่อ joy xbox360เล่น cod4ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีครับ ต่อ joy xbox360เล่น cod4ไม่ได้ครับ

ช่วยผมทีครับ ต่อ joy xbox360เล่น cod4ไม่ได้ครับ มันกดอะไรไม่ได้เลยครับ ในตั้งค่าก็ไม่มี ต้องทำยังไงอะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ อุตส่า ไปซื้อมาลอง เล่น เกมนี้เลยอะครับนี่ เกมอื่นๆมันเล่นได้เลยอะครับ งง เลย

เอาจอยมาเล่นกับเกมส์แนว first-person shooter นี้น่ะ - -"

วิธีแก้ไม่รู้เหมือนกันรอท่านอื่นต่อไป

Comment

FPS โดยส่วนมากไม่สนับสนุนจอยสติกนะครับ ถึงจะใช้ได้มันก็สู้เมาส์-คีบอร์ดไม่ได้ครับ

Comment

ผมลองแล้วไม่ได้ครับแต่เกมพวก Crysis / Gear of war / BioShock มันได้ครับแต่บังคับยากมากๆ

แต่มันได้มันตรงจอยมันสั่นได้อะครับ

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน คือผมซื้อมาเพื่อลองเล่น xbox360อะครับเผื่อจะซื้อเครื่องมาเล่นครับถ้ามันๆ ครับ มีท่านใดแนะนำทีนะครับ ว่าตอนนี้ เอาเครื่องไหนดีครับ ระหว่าง ps3 80 gb กับ xbox gopro 360 60gb ราคาเครื่อง มันพอๆกันอะครับ เครื่องไหรดีกว่ากันครับ ขอบคุณครับ หรือup สเปคเล่นกะ pc ต่อไปดีครับ

Comment

แล้ว ถ้า เอาจอย x360 มาต่อ เล่น FIFA09 การบังคับมัน จะเหมือนของ PC หรือ เหมือน XBOX ครับ
            เพราะ แกน แต่ละอันใช้ไม่เหมือนกัน รบกวนท่านผู้รู้ ด้วยครับ

Comment

COD4 ของ PCไม่สนับสนุนการใช้จอยสติ๊กเล่นครับ ผมลองมาหมดแล้วทั้ง4ตัวที่มี ยกเว้นจะใช้โปรแกรมSaitek SSTตั้งจอยแทนเมาส์ - คีย์บอร์ด ถึงจะเล่นได้

Comment

Working...
              X