Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใหนผ่านตรงนี้แล้วครับ Jerico 2 รบกวนด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใหนผ่านตรงนี้แล้วครับ Jerico 2 รบกวนด้วย

ตอนที่เรามาถึงตอนที่ปืนกลน่ะครับ ที่มันอยู่ในซุ้ม

มันจะให้เราใช้ Cole แล้วอ้อมไปด้านหลังแล้วเอาระเบิดหย่อนลงไปด้านหลัง

พอเราหย่อนครบทุก 3 แห่งแล้ว เราจะโดนระเบิดมิดไซน์เราก็จะกระเด็นเจอสัตว์ประหลาด

พอเรากำจัดมันแล้วเราก็จะเจออีกตัวอ่ะที่มันยืนอยู่บนตึก ยิงมันไม่ตายสักที

ต้องทำยังงัยดีครับ สวิตว์ไปเป็นตัวอื่นก็แล้ว มันก็ยังไม่ตาย มันต้องใช้ใครยังงัยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับบบบบ ฮ่าๆๆๆๆๆ

กำ ทำไมมันติด 2 กระทู้เนี่ยยย

Comment

ใช้ ตัวที่ถอดวิญญาณได้ ชือ J อะไรนี่แหละ

Comment

Originally posted by worachit View Post
        ใช้ ตัวที่ถอดวิญญาณได้ ชือ J อะไรนี่แหละ
        ถอดวิญญาณแล้วทำไงต่อล่ะครับ

Comment

เข้าไปในร่างศัตรู แล้วกดระเบิดด้านหลัง

Comment

Working...
          X