Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี20000 บาทกว่านิดอยากได้Notebook สักเครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี20000 บาทกว่านิดอยากได้Notebook สักเครื่อง

มีตังอยู่ 20000 กว่านิดหน่อยไม่มาก อยากได้notebookสักเครื่อง เอาไว้ทำงาน/เล่นเน็ตเป็นหลักเล่นเกม dota/Yuri /game onlineบ้างเล็กน้อย แอบสนAcer ขอcpuแบบ duo core/core 2duo แต่เขาว่าศูนย์ห่วยจิงเป่า หรือมีใครแนะนำอันอื่นไม่ เน้นแป้นพิมดำ แนะนำด้วย จะไปซื้อประมาณต้นเดือนหน้า
    ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำมากมายครับ
    Last edited by knlovely; 21 Oct 2008, 10:21:06.

เพิ่มเงินหน่อยได้ไหมครับท่าน ขออีกสัก 3000-4000 นะครับพี่น้อง ได้เลย

Comment

20000 งบ ก็โอเค นะ คับ แต่Acer ผมแนะนำคับไม่ work
      ผมเป็น deler อยู่ ได้ ราคาถูก พอใช้ได้ คับ
      เอาเป็น ว่า ลดได้ เยอะ จริง ๆ
      มี ทุกรุ่น คับ ของแถม เยอะ ไม่เอาของแถม ลดได้อีกคับ
      มีเกือบทุกยี่ห้อ

สนใจ ลองโทร มานะ คับ 087-671-1675 แบงค์ คับ
      อยู่ แถว รังสิต คับ

Comment

BenQ
        Lenovo

หลายรุ่นเลยครับ อาจสูงกว่าที่ตั้งไว้นิดหน่อยแต่ก็ok นะ

Comment

^_^
          มาทักทายคับ ดัน ๆ คับ

Comment

Working...
          X