Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปัญหาVistaแท้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปัญหาVistaแท้ครับ

ผมมีปัญหาVistaแท้ครับ

ลง Photoshop CS3 ไม่ได้ครับ
    ลง CS2 ได้ แต่ใช้ไม่ได้

มีหลายๆโปรแกรมที่กดติดตั้งไม่ได้เลย
    อย่าง bit กดติดตั้งลงไม่ได้อะ

มีวิธีแก้ไหมครับ

แล้วมันขึ้นว่าอะไรหรอครับ ขอรูปหน่อยนะ

Comment

ยี้...ของแท้
      แนะนำให้หาของที่ไม่แท้มาลง นะ ^^

Comment

ตอนติดตั้งให้คลิ๊กขวาเลือก run admin ดูก่อนครับ

Comment

จขกท. ชอบยูน่าหรอเนี่ย...

งี้คุยกันได้ [อย่ามาแย่งผมนะ] อิอิ

วิสต้ากี่บิทครับ ?? ตอนนี้ผมก็ใช้ ของแท้อยู่นะครับ[32bit] ยังไงก็ขอรูปด้วยก็ดีครับ

ใช้แล้วผมมีปัญหาอย่างเดียวคือ ยังหาวิธีเล่น dota ใน battle net ไม่ได้ครับ แหะๆ

Comment

ขอข้อมูลเพิ่มหน่อยครับ ถ้ายังไงลองทำตามข้างบนอะครับ คลิกขวาที่ตัว intall แล้วเลือก run as admin ดูครับ ถ้าไม่ได้อีกลองปิด UAC ในหน้าม user ดูครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับ
              vista32bit

ผมจะลงvista ปลอมดูนะกับแผ่นXP
              แต่ผมจะลง windows ใหม่ ลงXPนะ

ต้องทำไงเหรอครับ งงเลยจะฟอแมตแล้วลงใหม่
              ผมรีสตาทเครื่องแล้ว กด Alt + F10 แล้วไม่เห็นมันจะอ่านแผ่นXP เล่ยอะ
              กด F2 แล้วก็ยังไม่ได้

notebook นะครับ
              Aspire 5530G-802G25MI/X018

Comment

Working...
              X