Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Intel Core 2 Duo E5200 2.50GHz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Intel Core 2 Duo E5200 2.50GHz

ผมจาถามว่า Intel Core 2 Duo E5200 2.50GHz ตัวนี้อ่ะครับ ควรใส่กะบอร์ดตัวไหนดี ถ้าจะใส่ P5Q-E ได้ไหมครับ แล้วใส่ RAM 800Mhz กลัวว่ามันจะมีเสถียร อ่ะครับ ยังไงก้แนะนำหน่อยน่ะครับ เรื่องของเรื่องคืออยาก ยึด P5Q-E เปนหลังอะครับ

ใส่ได้
    เสถียร
    ดีๆ แรงๆ แจ่มๆ

Comment

P5Q-E แหล่มๆ

ยิ่งได้ VGA ดีๆ ยื่งแรงใหญ่เลย

Comment

e5200 เป็น cpuที่ คุ้มและแรงที่สุด ในราคาเท่านี้ครับ
        ลองไปดูเค้าอัดกันสิครับ
        http://www.vmodtech.com/modules.php?...er=asc&start=0

Comment

ผมว่ามันแพงเกิน CPU ไปหน่อยครับ P5QL-E ก็พอแล้วครับ

Comment

ผมว่า gigabyte ที่ vmodtech อัดไป4Ghzก้ดีนะครับ
            g31m-es2l

Comment

Working...
            X