Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดมันก็มาแล้วครับ พี่น้อง..........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดมันก็มาแล้วครับ พี่น้อง..........

วันนี้ไปเดินเซียรมากครับ เอา HDD ไปเครมยี่ห้อ สีสะเกด ห่วยโคตรๆ กรูไม่เอาแล้วยี่ห้อนี้

เข้าเรื่อง เขาบอกให้รอประมาณ 1 ชั่วโมง

เดินดูของเรื่อยๆ พอดีผ่านร้านเกมร้านแรกๆชั้น 2 ขึ้นทาง KFC อยู่ซ้ายมือ ตรงข้ามร้านหนังสือ

เจอครับท่าน

Crysis WARHEAD ภาษาไทย

โอ้แม่เจ้าไวมากๆ อึ้งครับ รู้สึกถึงว่า ของพวกเราเหนื่อยยากกว่าทำได้ แล้วเจอแบบนี้ น่าเห็นใจพวกของแท้จริงๆครับ

Maximum Sweeter

Comment

เหอ ๆ ๆ ๆ ทำใจครับ

Comment

เรื่องปกติครับ คนขายเขาก็วนเวียนดูดในเน็ตนี่ละ

Comment

ใครก็ได้ ไปซื้อมาเทสซิ หุหุ ไม่ใช่เอาของเราไปนะ

ใครจะไปรุ้ว่ามีพากษ์ไทยด้วย หุหุ ถ้ามีคงลงทุนน่าดู

Comment

เหอๆ ไม่ใช่ลิขสิทธิ์สินะ- -*

Comment

Working...
            X