Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยาก SLI ใน DQ6 ได้ไหมคับอยากรู้ ช่วยที!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยาก SLI ใน DQ6 ได้ไหมคับอยากรู้ ช่วยที!!!

ใครมีวิธี หรือรู้ที่โหลด driver ช่วยบอกลิงค์ทีคับผมคุ้นๆว่าเคยเห็นที่ไหนจำไม่ได้

หรือใครจะแนะนำอะไรช่วยบอกหน่อยนะคับ

เพราะบอร์ดตัวนี้มันรับ Crossfire น่ะคับ

แต่ใจรัก nvidia จะ SLI

รบกวนท่านผุ้รู้ตอบทีคับ

http://members.driverguide.com/index...A0%3E%3E%A0%A0

Comment

เข้ามาดู ไม่ตอบให้หรอก....

Comment

มาดูตามที่ขอครับ

Comment

เปลี่ยน บอร์ดดีไหมท่าน ง่ายดี Chipset ก็ Nvidia ใจรักเต็มที่เลย

Comment

ไม่อยากตอบ เพราะไม่รู้ โอเค

Comment

หา Driver Patch มาครับ ก็ Run SLI ได้ ล่ะ

Comment

ไม่ได้แน่นอนครับเพราะชิปเซ็ตไม่รองรับ

Comment

หาได้แล้วคับ ใครอยากลองบ้างเอ่ยอิอิ หาเองจนเจอหุๆ

Comment

Working...
                  X