Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินใจทีครับระหว่าง850iกับ745

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตัดสินใจทีครับระหว่าง850iกับ745

คือผมเองมีงบประมาณ 5 พัน

อยากจะลองเล่นชุดน้ำดู

ตอนนี้กำลังลังเลระหว่าง
    850I ที่มาพร้อมปั้มP500 แต่หม้อน้ำแค่ตอนเดียว

หรือจะใช้ 745 หม้อน้ำ 3 ตอน แต่ปั้มแค่ P400

ช่วยตัดสินใจทีครับ

ตอนนี้ลงทุนขายเคสไปและ

ฮ่าๆๆ

ใจรักแมวน้ำ

อีกอย่างนะครับ

ในงบ5พันนี่พอจะจัดชุดน้ำเองได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่ามันต่างกันเยอะหรือป่าว แต่ผมใช้ 745 อยู่ กำลังจะปล่อยแระครับ อยากลอง swiftech ดูหน่อย

Comment

สภาพดีไหมท่าน

ปล่อยแล้วบอกนะแฮะๆ

Comment

รอคนมาตอบ

Comment

เหมอืนกันเลย สน 2 ตัวนี่ เหงเค้าบอกว่า 850i ปั้มแรง แต่ 745 มานให้มาตั้ง 3 ตอน นี่สิ

เอาไงดี ครับ ขอคำแนะนำหน่อย

Comment

เพิ่มตังค์เล่นชุดดี ๆ ดีกว่าครับจะได้ไม่ต้องเสียใจภายหลัง หรือหามือสองเล่นก็ไม่เลวครับถ้างบไม่พอ
            ตอบผิดพลาดไปขออภัยด้วยนะครับ

Comment

เพิ่มตังค์เล่นชุดดี ๆ ดีกว่าครับจะได้ไม่ต้องเสียใจภายหลัง หรือหามือสองเล่นก็ไม่เลวครับถ้างบไม่พอ
              ตอบผิดพลาดไปขออภัยด้วยนะครับ

Comment

ปิดกระทู้ครับ

งบบานอีกแล้ว

ไปได้

Pump655
                Apogee GT
                Swiftech MCR-320 Radiator 120mm x 3 Fan

บานอีกแล้ว ชุดน้ำหุๆ

Comment

Working...
                X