Announcement

Collapse
No announcement yet.

เจ้าของร้านหัวเกรียน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by abashadaba View Post
    555555

ไม่ตรวจดูให้ดีละ

มันเขียนอยู่ว่า 08-09

เอ้อ ถ้าปีนี้มัน 09-10 เว้ย

จอยก็อีก ไอ่ร้านเกรียนๆพวกนี้ไม่ต้องไปเชื่อมันหรอก

มันจะบอกไม่ผลิตก็ช่างหัวมัน มันไม่ได้เปนเจ้าของบริษัท มันรู้ได้ไง

สรุป จขกท. ซุยมาก

ก็ จขกท. เขาไม่รู้นิครับ คนไม่รู้คือคนไม่ผิดชิมิ คุณไม่น่าไปว่าเขาเลยนะ

Comment

ว่าแต่ไปที่ไหนมาอะ จะได้ไม่ต้องไปเจอพวกมัน
      แม่งจะขายอยางเดียวเลย

Comment

งวดหน้าก่อนไปซื้อ เข้ามาถามไถ่ในเวปก่อนเลยครับ

คิดว่าช่วยค่าเทอมลูกเจ้าของร้านหัวเกรียนก็แล้วกัน อิอิ

Comment

กำ...น่าเห็นใจคับ ร้านแมร่งก็กวนส้นทีนดีจัง

Comment

ที่ต่อจอยเกมผมเคยซื้อได้ 99 บาทเอง (ที่ต่อกะจอยPS2 ต่อเข้าคอมเป็น พอร์ต USB หรือเปล่า ไม่น่าแพงขนาดนั้น แถมซีด๊ไดร์เวอร์มาแผ่น1) ผมซื้ออยู่ขอนแก่น มันก็รับมาจาก กทม นั่นแหละ แผ่นก็ 80 บาท ดีวีดี (แผ่นก๊อบ)
            พ่อค้าก็โกงราคาโคตรๆๆ จะกินไปถึงไหน น่าเห็นใจครับ

Comment

ผมเจองี้ ปกติผมกลับไปเปลี่ยนเลยนะ
              ไม่มีก็คือไม่มี เอาตังตูคืนมา

Comment

มีบิทเวปไหนปล่อยpes2009มาให้โหลดแล้วมั้งครับ
                ตัวเต็มน่ะไม่ใช้เดโม เอาของไทยครับ

Comment

ว่าแต่ เอาจอย PS2 มาต่อแล้วบังคับเหมือน วินนิ่ง PS2 หรือเปล่า(เ้ล่นง่ายหน่อย)

ผมเอาจอยคอมธรรมดา ตัวร้อยกว่าบาทมาเล่น PES 2009 บังคับยากมาก ๆ หรือปกติบังคับยากอยู่แล้ว อะคร้ับ

Comment

มีบิทเวปไหนปล่อยpes2009มาให้โหลดแล้วมั้งครับ
                    ตัวเต็มน่ะไม่ใช้เดโม เอาของไทยครับ
                    ที่เล่นกันตอนนี้ก็คิดว่าเล่นตัวเต็มกันหมดนะคับ อยากได้เวบบิทลองดู forum internet&network ดูคับ
                    ว่าแต่ เอาจอย PS2 มาต่อแล้วบังคับเหมือน วินนิ่ง PS2 หรือเปล่า(เ้ล่นง่ายหน่อย)

ผมเอาจอยคอมธรรมดา ตัวร้อยกว่าบาทมาเล่น PES 2009 บังคับยากมาก ๆ หรือปกติบังคับยากอยู่แล้ว อะคร้ับ
                    ตัวร้อยกว่าบาทหมายถึง ตัวที่ไม่มีanalogใช่มั้ยคับ ผมใช้จอยของps2 ผมใช้ปุ่ธรรมดาอ่ะคับ มันก็เหมือนๆกันนะ(คิดว่า)

Comment

เห็นใจ จขกท ยังไง ก็ อย่าคิดมาก สู้ต่อไปน่ะท่าน ^^

Comment

น่าไปถล่มร้านมันนะ..

Comment

pes เอาไปเปลี่ยนได้ บอกมันว่า จะเอา 09 ให้ 08 มาไม

ถ้ามันไม่ให้เปลี่ยนก็เอากล่องอะ ฟาดกบาลให้เกรียนมันแตกออกมา

Comment

ให้ใครอัดผมไม่อัดน่ะ

Comment

Working...
                            X