Announcement

Collapse
No announcement yet.

กะลาสี 9600GSO OC ของผมใส่แล้วไม่มีสีแดงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กะลาสี 9600GSO OC ของผมใส่แล้วไม่มีสีแดงอะครับ

คือธรรมดา Icon(Adobe Reader) หรืแ ตอนเล่น Dota อะไรพวกนี้จะมีสีแดงอะครับ

พอเปลี่ยนการ์ดจอตัวนี้สีแดงไม่มีกลายเป็นดำๆไปแทน เป็นสีเดียวด้วยครับ

ลองปรับๆดูแล้วก็ไม่หายอะครับ ผมใช้ LCD Philips 170B อะครับ

แต่ไม่คิดว่าเป็นที่จอหรอกครับเพราะออนบอร์ดยังเห็นสีแดงเลยครับ

ไดร์เวอร์ก็ลงดูแล้วนะครับ

ดันหน่อยๆ

Comment

อยากรู้จริงๆครับทั่นกูรูทั้งหลาย

Comment

ดันๆ

Comment

รอท่านต่อไป รออ่าน

Comment

เครม

Comment

สีแดงกลายเป็นสีดำเหรอครับ ทั้งจอเลยป่าว

ลองย้อนไปใช้ Driver เก่าดูนะ ซัก 2 -3 รุ่น

ถ้าไม่ได้ เอาไปเคลมได้เลยครับ

Comment

-*- อะผมใช้ไดว์เวอร์ ที่ติดมากับกล่อง มันก็ปรกติดีนิคับ [9600GSO OC]
                ไงลอง เอาไปเครมดูอะครับ สงใสงานจะเข้า

Comment

Working...
                X