Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยอธิบายหน่อย ครับ9600Gso

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยอธิบายหน่อย ครับ9600Gso

9600Gso galaxyตัวธรรมดา กับ ตัว9600gso overclock นี้มันต่างกัน ยังไง หรอ ครับ

ช่วย อธิบายหน่อยครับ ผม กำลัง จะหา เจ้า ตัวนี้มาเล่นพอดี เลย เจอ มัน ทั้ง2ตัว จากใน เวป ก็เลย งง อ่าครับ

OC แพงกว่า แรงกว่า สวยกว่า

Comment

มันต้องทำอะไรเพิ่ม อ่า เปล่าครับ

หรือ ซื้อมาแล้วใส่ได้ เลย

ช่วยบอกหน่อย ครั บ

Comment

ยังงี้ไป เล่น 9600 GT ไม่เลยดีกว่าหรอ

Comment

Originally posted by jnoz View Post
          ยังงี้ไป เล่น 9600 GT ไม่เลยดีกว่าหรอ
          ราคามันต่างกันเยอะอะท่าน

Comment

Originally posted by tigeryui View Post
            มันต้องทำอะไรเพิ่ม อ่า เปล่าครับ

หรือ ซื้อมาแล้วใส่ได้ เลย

ช่วยบอกหน่อย ครั บ
            ไม่ต้องทำไรครับ ซื้อมาใส่เลย ลงไดรเวอร์ เข้าเกมจบ

Comment

ชื้อมาแล้วต้องแกะออกจากกล่องครับท่าน ใส่ทั้งกล่องไม่ได้ ^ ^

ขำๆน่า อิอิ แต่อยากรู้ว่า ของใครร้อนเหมือนผมมั่ง 67-89c ร้อนมากๆเลย

Comment

core/mem/shade
                ธรรมดา 600/1600/1400
                OC 600/2000/1500

sinkต่างกัน ตัวOC sinkดูหรูกว่า

ที่มา
                http://overclockzone.com/Lightron/20..._oc/index.html

Comment

มันแพงแรงร้อน ก่อนใส่อย่าลืมเปิดฝาเคสก่อนนะท่าน

Comment

ขอบคุณมากครับ

ตอนนี้ มัน ยัง มีขายกันอยู่รึเปล่าครับ
                    450wจะพอให้มันกินอ่าเปล่า
                    และตอนนี้ผมก็ เริ่มมองๆati4680 iceq แล้วเหมือนกันอ่า ครับ

Comment

มีครับ
                      ซื้อตัว OC มาให้เพื่อนเมื่อวาน ที่ HWH ชั้น1 ข้าง ๆเจได

Comment

*ati4670 อ่า ครับพิมผิด

Comment

ส่วนมากคนเล่นตัวไหนมากกว่ากานละนิ ตัว OC กะ ธรรมดา

Comment

เอาตัวธรรมดา มาOC ได้ป่ะคับ หุหุ

Comment

Working...
                            X