Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900GT กับ 7900GS มันต่างกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900GT กับ 7900GS มันต่างกันมากไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีมีเพื่อนจะขาย 7900GT แต่ใจผมอยากได้ 7900GS ของกาแลคซี่ เพราะเห้นว่าแรง+ถูกดี ก็เลยอยากได้ความกระจ่างอะครับ รบกวนผู้รู้เปรียบเทียบประกอบการตัดสินใจให้ที

GT 24 ท่อ GS 20 ท่อ

คิดง่ายๆน่ะครับถ้าราคาต่างกันเกิน 700-800 เอา GS ครับ

Comment

Originally posted by GoDZa View Post
      ตามหัวข้อเลยครับ พอดีมีเพื่อนจะขาย 7900GT แต่ใจผมอยากได้ 7900GS ของกาแลคซี่ เพราะเห้นว่าแรง+ถูกดี ก็เลยอยากได้ความกระจ่างอะครับ รบกวนผู้รู้เปรียบเทียบประกอบการตัดสินใจให้ที
      เขาขายเท่าไหร่ละครับ 7900GTต้องเเรงกว่าอยู่แล้ว ดูที่ราคาก็น่าจะรู้แล้วนะครับต่างกันมากอยู่

Comment

ผมว่า Galaxy น่าจะทำ 7900GT เนอะ แรม 1.2 ns แรงน่าดู

Comment

แรงกว่าพอตัวครับ

Comment

Working...
          X