overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: อยากแลกโน๊ทบุ๊คอะไรก็ได้

OverclockZone Member ClassicMan*'s Avatar

Red face อยากแลกโน๊ทบุ๊คอะไรก็ได้

อยากได้โน๊ทบุ๊คที่มีกล้องในตัวสีดำล้วนรุ่นอะไรก็ได้ลองเสนอมานะคับด่วนอยากเล่นโน๊ทบุ๊ค อิอิ

สเป๊คคร่าวๆนะคับ
    จอ LG FLATRON F700B ตามรูปสภาพสวยแต่ถ่ายจากเวปแคมแล้วมันหมอง
    Ram DDR 1G
    HDD 80 GB
    การ์ดจอ 256 RADEON 9600 SERIES
    ลำโพง NIVEOUS SA-2100 เสียงดีคับ (รูปแทน)
    Sound การ์ด
    Mouse MD tech Laser
    Keyboard Standard
    เครส ภายนอกไม่ค่อยสวย
    แถมกล้องเวปแคม NICE อีก1ตัวด้วย
    ให้หมดเลยคับเอาโต๊ะคอมไปด้วยเลยก็ได้เบื่อคอมละ

จอคับตัวจริงสวยนะรูปมันหมองๆถ่ายจากเวปแคมคับ

รูปแทนลำโพง

Spec

OverclockZone Member ClassicMan*'s Avatar

...........

OverclockZone Member boom011231's Avatar

ดันคับ

Banned
    ห้างซีคอน สแควร์ ย่านศรีนครินทร์

แล้วใครมันจะมาแลก อ่ะนิ NOtebook ราคาแพงกว่า สเปก คุณตั้งเยอะ

แล้วขอบอกว่าใครแลก ก้อโครตโง่แล้วท่าน

OverclockZone Member themuu's Avatar

โอ้ว ไม่อยากจะคิดเ้ลยนั้น

OverclockZone Member tanwatana's Avatar

Talking

Quote Originally Posted by vampires101 View Post
    แล้วใครมันจะมาแลก อ่ะนิ NOtebook ราคาแพงกว่า สเปก คุณตั้งเยอะ

แล้วขอบอกว่าใครแลก ก้อโครตโง่แล้วท่าน

อย่าเรียกว่าโง่เลยครับ เรียกว่าความชอบส่วนตัว ดีกว่า แต่ผมคนนึงหละที่ไม่ชอบ

OverclockZone Member compaq's Avatar
    นครราชสีมา-มหาสารคาม

ลองไปโพสห้องซื้อขายอาจจะมีคนเอาก็ได้ครับ

OverclockZone Member Nutkata's Avatar

ลำโพงสวยดีคับ

OverclockZone Member ok.chok's Avatar

สเป็กของคุณต่ำไปครับ P4+AGP notebookทุกวันนี้ขนาดเซเรรอน1.6ยังแรงกว่าP4@3ghzเลยครับ

OverclockZone Member stroumphs's Avatar

ใครจาเอามาแลกกะทั่นครับเนี่ย "-_-

ถ้าเป็นคอมตั้งโต๊ะสเปกเทพก็ว่าไปอย่างนะ แต่นี่มัน...

OverclockZone Member ok.chok's Avatar

Quote Originally Posted by stroumphs View Post
    ใครจาเอามาแลกกะทั่นครับเนี่ย "-_-

ถ้าเป็นคอมตั้งโต๊ะสเปกเทพก็ว่าไปอย่างนะ แต่นี่มัน...
    ไม่แน่นะครับ อาจจะมีคนที่มีรสนิยมแหวกแนวอยากแลกก็ได้ อิอิ.. เอาS42ไปแลกสิครับ

OverclockZone Member compaq's Avatar
    นครราชสีมา-มหาสารคาม

ไม่แน่นะครับอาจจะมีคนเอา ibm รุ่นเก่าๆๆ มาแลกก็ได้

OverclockZone Member independent131's Avatar

สเป็กนี้ประกอบเอง ไม่ถึงหมื่นด้วยซ้ำ
    โน๊ตบุ๊คอย่างต่ำตัวละหมื่นกว่า แล้วใครมันจะไปยอมแลก
    ไม่ลองไปถามร้านดูล่ะครับ เพื่อจะได้ บวกเงินอีกนิดหน่อย
    คงอาจจะได้พวกเน็ตบุ๊คมาใช้ก็ได้นะ
    Last edited by independent131; 22 Oct 2008 at 15:10:08.

OverclockZone Member stroumphs's Avatar

Quote Originally Posted by ok.chok View Post
    ไม่แน่นะครับ อาจจะมีคนที่มีรสนิยมแหวกแนวอยากแลกก็ได้ อิอิ.. เอาS42ไปแลกสิครับ

เห็นเค้าแลกแล้วอยากแลกมั่ง อยากได้MACBOOK-PRO แล้วจะมีใครมาแลกมั้ยนี่ ^ ^"

OverclockZone Member little_nik's Avatar

Quote Originally Posted by ok.chok View Post
    เห็นเค้าแลกแล้วอยากแลกมั่ง อยากได้MACBOOK-PRO แล้วจะมีใครมาแลกมั้ยนี่ ^ ^"
    แลกกับผมไหมครับ แต่ผมขอแลก MBP กับทองแทนนะครับ อิอิ (แวะมาแซวคุณโชคเล่นยามฝนพรำๆ ครับ ^^)

Last edited by little_nik; 22 Oct 2008 at 17:24:09.

OverclockZone Member aek190's Avatar

เอาไปขาย เก็บเงินไปซื้อโน๊ตบุคมือสองง่ายกว่าไหมครับ

เก่าขนาดนั้นใครมันจะโง่ไปแลกกับคุณละครับ

OverclockZone Member taxi22542's Avatar

ทำไปได้

- -"

Quote Originally Posted by little_nik View Post
    แลกกับผมไหมครับ แต่ผมขอแลก MBP กับทองแทนนะครับ อิอิ (แวะมาแซวคุณโชคเล่นยามฝนพรำๆ ครับ ^^)

หยุด!!!....อย่าขยับ ส่งHDXของท่านมาแลกซะดีๆ ไม่เอาแล้วMACเล่นของใหญ่ดีกว่า..555 แต่ต้องแลกกับ3310นะครับ ที่ร้านมีหลายตัว ^ ^
    ที่ภูเก็ตฝนตกเหมือนกันครับ เก็บเงินสักพักก่อน คงอีกหลายพัก MACBOOKเสร็จผมแน่(สด12งวด)

OverclockZone Member little_nik's Avatar

หยุด!!!....อย่าขยับ ส่งHDXของท่านมาแลกซะดีๆ ไม่เอาแล้วMACเล่นของใหญ่ดีกว่า..555 แต่ต้องแลกกับ3310นะครับ ที่ร้านมีหลายตัว ^ ^
    ที่ภูเก็ตฝนตกเหมือนกันครับ เก็บเงินสักพักก่อน คงอีกหลายพัก MACBOOKเสร็จผมแน่(สด12งวด)
    ซะงั้น.... MBP ผมงอนเจ้า HDX ไปเลย T_T"

ฝนตกบ่อยๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ส่วน Macbook ตัวใหม่สวยกว่าตัวเก่าเยอะเลย สู้ๆๆ เดี่ยวไม่นานก็ได้มาครองครับ ^o^
    Last edited by little_nik; 22 Oct 2008 at 18:32:10.

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks