Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากแลกโน๊ทบุ๊คอะไรก็ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ok.chok View Post
    เห็นเค้าแลกแล้วอยากแลกมั่ง อยากได้MACBOOK-PRO แล้วจะมีใครมาแลกมั้ยนี่ ^ ^"
    แลกกับผมไหมครับ แต่ผมขอแลก MBP กับทองแทนนะครับ อิอิ (แวะมาแซวคุณโชคเล่นยามฝนพรำๆ ครับ ^^)

Last edited by little_nik; 22 Oct 2008, 17:24:09.

Comment

เอาไปขาย เก็บเงินไปซื้อโน๊ตบุคมือสองง่ายกว่าไหมครับ

เก่าขนาดนั้นใครมันจะโง่ไปแลกกับคุณละครับ

Comment

ทำไปได้

- -"

Comment

Originally posted by little_nik View Post
          แลกกับผมไหมครับ แต่ผมขอแลก MBP กับทองแทนนะครับ อิอิ (แวะมาแซวคุณโชคเล่นยามฝนพรำๆ ครับ ^^)

หยุด!!!....อย่าขยับ ส่งHDXของท่านมาแลกซะดีๆ ไม่เอาแล้วMACเล่นของใหญ่ดีกว่า..555 แต่ต้องแลกกับ3310นะครับ ที่ร้านมีหลายตัว ^ ^
          ที่ภูเก็ตฝนตกเหมือนกันครับ เก็บเงินสักพักก่อน คงอีกหลายพัก MACBOOKเสร็จผมแน่(สด12งวด)

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
            หยุด!!!....อย่าขยับ ส่งHDXของท่านมาแลกซะดีๆ ไม่เอาแล้วMACเล่นของใหญ่ดีกว่า..555 แต่ต้องแลกกับ3310นะครับ ที่ร้านมีหลายตัว ^ ^
            ที่ภูเก็ตฝนตกเหมือนกันครับ เก็บเงินสักพักก่อน คงอีกหลายพัก MACBOOKเสร็จผมแน่(สด12งวด)
            ซะงั้น.... MBP ผมงอนเจ้า HDX ไปเลย T_T"

ฝนตกบ่อยๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ส่วน Macbook ตัวใหม่สวยกว่าตัวเก่าเยอะเลย สู้ๆๆ เดี่ยวไม่นานก็ได้มาครองครับ ^o^
            Last edited by little_nik; 22 Oct 2008, 18:32:10.

Comment

Originally posted by little_nik View Post
              ซะงั้น.... MBP ผมงอนเจ้า HDX ไปเลย T_T"

ฝนตกบ่อยๆ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ส่วน Macbook ตัวใหม่สวยกว่าตัวเก่าเยอะเลย สู้ๆๆ เดี่ยวไม่นานก็ได้มาครองครับ ^o^
              ขอบคุณครับคุณนิค มนุษเงินเดือนอย่างผมสงสัยต้องเก็บอีกนานครับ กะจะเอาmacbookไว้ลงโปรแกรมมือถือให้ลูกค้า สงสารKasperskyเสียบโทรศัพท์วันละหลายเครื่องเด้งทั้งวัน เจอไวรัสเกือบทุกสายพันธู์ที่กำลังเป็นที่นิยมตอนนี้ หันไปเล่นUBUNTUก็ไม่ค่อยประทับจิตรเท่าไร
              ปล.NETผ่านedgeนี่มันเน่าจังถ้าฝนตก ^ ^

Comment

แลกกับมือถือโนเกีย 6100 เอาไหมครับแต่ลำโพงเสียนะครับยังไม่ได้ไปซ่อมเลย อยากได้ไว้มาทำบัญชีครับ เครื่องที่อยู่มันเก่ามากแล้ว สนใจไหมครับ

Comment

อาจจะเป็นโจ้กก็ได้น่ะ

Comment

Working...
                  X