Announcement

Collapse
No announcement yet.

สั่งทหารยิงBazooka กดไรครับ Brothers.in.Arms.Hells.Highway

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สั่งทหารยิงBazooka กดไรครับ Brothers.in.Arms.Hells.Highway

ไม่ทราบปุ่มกด รบกวนด้วย ช่วยด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
    ขอเเถม วิ่งเร็วกดไรครับ

ก็เลือก Bazooka Team ก่อน แล้วก็คลิกขวาสั่งยิงเหมือนปกติแหละครับ แต่มันจะเป็นเครื่องหมาย _|_ แบบนี้แทนนะครับ ถ้ายังเป็นเครื่องหมายเป้าวงกลม หรือ X แสดงว่าไม่สะดวกจะยิงครับ

ส่วนวิ่งรู้สึกเป็น Space Bar ค้างไว้นะครับ (ใช้ประจำครับ)

Comment

กด tab เลือกครับ แล้วก้สั่งได้เลย

แต่ก้ต้องหามุมให้เขาด้วยนะครับไม่ใช่ ัสั่งยิงอย่างเดียว ถ้า ยิงไม่ได้ก้ฟัง ที่มันพูดอ่ะครับ
      มันจะพูดประมาณว่า

Can't get a shot อะไรประมาณนี้ครั

ต้องมีมุม และ มีที่กำบังให้เขาหลบครับ ไม่งั้นไม่ยิง

ุถ้าขึ้น X ก้ระยะ ไกลเกินครับ

เอ่อ วิ่งกด shift นะครับ
      Last edited by Zunt; 22 Oct 2008, 08:27:35. Reason: ลืมบอกวิ่

Comment

ยิงแก๊สน้ำยาละงับ ปุ่มไหน อุ ๆๆๆ

Comment

ก็เลือกทีม บาซูก้า แล้วกดสั่งธรรมดาอ่ะครับ แบบเหมือนให้วิ่งไปนู่นไปนี้ แต่ไปชี้ที่ตัวศัตรู แค่นั้นเองครับ

มันจะขึ้นเป็นรูปแบบนี้

หรือถ้าขึ้นเป็นแบบนี้ ก็คือยิงเหมือนกัน แต่ยิงทำลายพวก รถ กำแพง หรืออะไรก็ตามที่มันพังได้ แล้วกำบังให้พวกมันอยู่

Comment

ถามจิงๆ สนุกมั้ยเกมนี้

Comment

Originally posted by karas100 View Post
              ถามจิงๆ สนุกมั้ยเกมนี้
              สนุกสำหรับคนชอบ TPS ครับ

มันต้องวางแผนด้วย ลุยเดี่ยวไม่ได้ โดนนัด 2 นัด ก็ตายแล้ว

Comment

ขอบคุณทุกท่าน ที่สละเวลาให้คําตอบครับ
                บุญรักษาทุกท่านครับ ขอให้รํารวยครับ

Comment

Originally posted by swordman2 View Post
                  สนุกสำหรับคนชอบ TPS ครับ

มันต้องวางแผนด้วย ลุยเดี่ยวไม่ได้ โดนนัด 2 นัด ก็ตายแล้ว
                  อ่า ที่ผมดูเกมเพลย์ดูแล้วบรนยากาศมันจืดๆ ไร้อรรถรส มากมาย แต่ดูๆไปน่าจะพอเล่นได้ เด่วจะลองหามาเล่นสักหน่อย ผมก็แฟน RB6 ซะด้วยอิอิ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                    อ่า ที่ผมดูเกมเพลย์ดูแล้วบรนยากาศมันจืดๆ ไร้อรรถรส มากมาย แต่ดูๆไปน่าจะพอเล่นได้ เด่วจะลองหามาเล่นสักหน่อย ผมก็แฟน RB6 ซะด้วยอิอิ
                    ก็ไร้อรรถรสน้อยกว่า Call of Duty 4 ละกัน - -

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                      ก็ไร้อรรถรสน้อยกว่า Call of Duty 4 ละกัน - -

ผมว่า CoD4 สนุกกว่านะ เล่นไปก็ได้ยินเสียงเพื่อนตะโกน เสียงปืน เสียงระเบิด สนุก ตื่นเต้นดีออก แต่ดูเกมเพลย์ในยูทูปเกมนี้ไม่ค่อยโดนใจผมอ่านะ -w-

Comment

Working...
                      X