Announcement

Collapse
No announcement yet.

dead space ตรงนี้ผ่านไง T T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dead space ตรงนี้ผ่านไง T T

ที่มันให้วางทุ่นระเบิดใส่อุกกาบาตยักษ์อะ - -
    ตายมา 20 รอบและเบื่อมากจะเลิกเพราะไอ้ตรงนี้เเหละ

Last edited by motionman; 22 Oct 2008, 10:30:29.

youtube ไง

Comment

โหลดจากไหนคับเนี่ย หรือซื้อแผ่นแท้คับ อยากเล่นมั่งอะ

Comment

แท้โลด

Comment

Originally posted by theix View Post
          โหลดจากไหนคับเนี่ย หรือซื้อแผ่นแท้คับ อยากเล่นมั่งอะ
          ไม่มีโหลดครับ แท้เท่านั้น

สนับสนุนหน่อย *0*ง

เห็นถามหากันแต่โฆลด TT_TT

Comment

Originally posted by motionman View Post
            ที่มันให้วางทุ่นระเบิดใส่อุกกาบาตยักษ์อะ - -
            ตายมา 20 รอบและเบื่อมากจะเลิกเพราะไอ้ตรงนี้เเหละ

ยังไม่ถึงเลยอะเล่นไปไกลอยู่นะนี้เหอๆ(ดูจากชุด) - - สู้ๆ

Comment

มันไห้ สโลว์ แล้ว ยิงแท่นที่มันยิงเลเซอร์ไส่ อุกกาบาต อะครับ มี อยู่ ฝั่ง ละ 2 แท่น

อีก ฝั่ง นึง อยู่ อีก ฟาก ของ อุกกาบาต ต้่อง กระโดน ไป บน ลูกอุึกกาบาต แล้ววิ้งไปอีกฝั่ง ไวๆ ต้อง รอจังหวะดีๆ

เพราะ มันมี แท่นหมุด อยู่ รอบลูก อุกกาบาต พอข้ามไป ได้ ก็ วางระเบิด แล้ว ก้อ ทำลาย แท่นที่มันยิงเลเซอร์

อีก 2 อัน ครับ อ่อ อีกฝั่ง มัน ไม่ มี อากาศ นะ ครับ เอา แอร์แคน ไปด้วย ก้อดี

สู้ๆ เน้อผม จบละ ต้อนนี้ เล่น โหมด อิมพอสซิเบิ้ล ยากซะใจ โรคจิต ครับ 55 ^ ^"

Comment

Originally posted by swordman2 View Post
                ไม่มีโหลดครับ แท้เท่านั้น

สนับสนุนหน่อย *0*ง

เห็นถามหากันแต่โฆลด TT_TT
                อยากหนับหนุนอะครับ แต่ไม่ชอบเรื่องตกใจอย่าแรง

Comment

ตกใจไม่มากหรอกครับ
                  ตอนนี้ชินเเล้วจะพุ่งออกมาแบบไหนไม่รู้สึกเเล้ว T T

Comment

ใช้จอย xbox360 ได้หรือเปล่าครับ
                    นอกจาก keyboard&mouse

Comment

Originally posted by mydarkstar View Post
                      ใช้จอย xbox360 ได้หรือเปล่าครับ
                      นอกจาก keyboard&mouse
                      น่าจะใช้ได้ครับ

เเต่เเนะนำว่าคีย์บอร์ดเมาส์ดีแล้ว
                      เกมนี้มันต้องหันเร็วครับใช้จอยมีตายบ่อยเเหงมๆ

Comment

Originally posted by motionman View Post
                        น่าจะใช้ได้ครับ

เเต่เเนะนำว่าคีย์บอร์ดเมาส์ดีแล้ว
                        เกมนี้มันต้องหันเร็วครับใช้จอยมีตายบ่อยเเหงมๆ
                        ขอบคุณครับ...เย็นนี้ จะได้แวะซื้อร้าน Zest แถวบ้าน

Comment

ยังเล่นไม่ถึงตรงนั้นเลยครับ (เกมนี้ผมเล่นช้ามากๆ เพราะกลัวครับ 5555)
                          ผมเล่นไปกลัวไป เดินช้าๆแทบทุกก้าว ส่ายหน้ามองซ้ายทีขวาทีตลอดครับ -__-"

นี่ผมยังเพิ่มเริ่มเตาะๆแตะๆฉากแรกๆเท่านั้นเองครับ

เกราะผมยัง Level 1 อยู่เลยครับ

หล่อไหมครับ 5555

มันมาจนได้ กลัวโว้ย 5555

โอย หัวใจจะวายมือไม้สั่น ปิดลิฟท์ซะทีสิ (อาวุธก็ยังไม่มี)

นี่แน่ะ!! เกมนี้มันต้องติดเรตแบบไม่ต้องสงสัย (สังเกตชิ้นส่วนคนสิครับ 5555)

ได้อาวุธเป็นครั้งแรก ค่อยยังชั่ว (Plasma Cutter)

ไม่ค่อยจะกล้าเดินไปไหนซักเท่าไหร่ครับ หยุดพักหายใจหายคอก่อน

อะไรกันอีก (วะ) เนี่ย หลอนเว้ย 5555
                          Last edited by chevsarato; 22 Oct 2008, 14:49:21.

Comment

คุณ motionman เล่นไปถึงด่านไหนแล้วครับเนี่ย
                            ดูเกราะเลิศหรูขึ้นมากเลยนะครับ ไม่ทราบว่า Level เท่าไหร่แล้วเหรอครับ (เกราะ)

Comment

เหอๆ

เกมนี้เล่นวันละ chapter พอ *0*

เพิ่งได้เกราะเลวล 3 มา

หัวใจจะวาย

Comment

Working...
                              X