Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามระหว่าง 9600gso กับ 9600gt ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามระหว่าง 9600gso กับ 9600gt ครับ

ผมคิดอยู่ว่า จะซื้อ 9600gso เพราะถูกกว่า จะได้ซื้อ ram เพิ่มด้วย

หรือว่าจะซื้อเป็น 9600gt ไปเลยดี

รบกวนแนะนำหน่อยครับ ขอยี่ห้อ+ราคาด้วยนะครับ

แนะนำ psu ให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

9600GSO galaxy 2 พัน กว่าๆ

Comment

คุ้ม ขึ้นกับงบ (งบเยอะแรงเยอะ งบน้อยก็แรงลดลงมา)
      รู้แค่ว่า GF9600GT แรงกว่า นะ

Comment

9600GSO ก็ดี ถูกกว่า (แต่ก็แรงน้อยกว่า)
        PSU Delux หรือ Raidmax ก็ได้คับ ถ้างบน้อย งบเยอะก็หาวัตต์เต็มดีๆไปเลยก็ดี

Comment

ถ้าคิดว่า 9600gso พอใช้งาน ก็จัดไปครับ

Comment

9600 GT ดีกว่าถ้าจะไว้เล่นเกมส์นะ psu ก็ซื้อดีๆไปเลยเดี๋ยวนี้ราคามันก็ไม่ได้เเพงมากเเล้ววัตต์เตต็มดีๆก็2000นิดๆเอง มันมองเหมือนไว่จำเป็นเเต่มันสำคัญมากนะคับ อย่าเสียน้อยเสียยากเสียมากเยง่าย

Comment

สูบๆ ดันๆ

Comment

9600gt ดีน่ะครับ เพราะผมก็ใช้อยู่แรงดี

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

9600GT แรงแบบพอเพียงคับ ผมใช้อยู่ อิอิ

Comment

9600gso ร้อนโครตเลยใช้อยู่ ปรับพัดลมเป็น60%แล้วยังอยู่ที่64 องศา ส่วน 9600gt ไม่รู้คับ แต่แรงกว่านิดหน่อย

Comment

คุ้ม 9600GSO (ราคา ณ ตอนนี้)

แรง 9600GT

Comment

Working...
                        X