Announcement

Collapse
No announcement yet.

IT Mall - ฟอร์จูน ร้านไหนขายของนัก Modify บ้างคับหาไม่เจอเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IT Mall - ฟอร์จูน ร้านไหนขายของนัก Modify บ้างคับหาไม่เจอเลย

สาขา รัชดาอะคับ

พวก ไฟ uv -led

พัดลม - สาย uv ไรพวกเนี้ยอะคับ

รบกวนผู้ที่เคยไปทีนะคับ

ผมเพิ่งหัดโม หัดเดินไม่รู้ แหล่งคับ สะดวกสุดก็ ที่นี่ที่เดียว เพราะใกล้บ้าน บ้านอยู่ ประชาสงเคาะ 16 เอง

ช่วยบอกทีนะคับ ร้านไหน ชั้นไหนคับ
    Last edited by panachat; 22 Oct 2008, 13:30:57.

ไม่เคยเห็นเลย...มีด้วยหรอ..

Comment

ไม่มีนะครับมีแต่พวก ขายhardwareครับผมเดินดูไม่มี
      kub
      Last edited by sakekub; 22 Oct 2008, 14:02:16.

Comment

นั่งรถอีกนิดไปพันธ์ุทิพย์ไม่ดีกว่าหรอครับ ถ้ามีก็คงเป็นพวกพัดลมมากกว่านะ
        เพราะไปทีไรก็ไม่ได้สังเกตของพวกนี้ด้วย

Comment

ขอบคุณคับ พอดีมันใกล้บ้านอะนึกว่ามันมีออิ

Comment

ถ้าเกิดทัน เมื่อก่อนโน๊ตมีร้านชื่อThaiheatsink ครับ ปิดไปนานมากแล้ว เหอๆ ผมก็ว่าอีกนิดเดียวไปพันทิพย์ดีกว่านะครับ(แต่วันนั้นโคตรซวย นั่งรถเมล์ต่อไปพันทิพย์วันเสาร์ ถนนปิด เล่นอ้อมไปลงอนุสาวรีย์ -.-" กรรมๆๆๆๆ ไกลหนักไปใหญ่เลย)

Comment

ฟอร์จูนไม่มีของแต่งขาย OC ให้เลือกเท่าไหร่ครับ บ้านผมอยู่ใกล้ๆ ยังไปพันทิพย์เลย

ไปพันทิพย์ดีกว่า เพียบเลย

Comment

ต้อง ไป พัน ทิพย์ ครับ ไป มา หลาย ที และ ฟอ จูน ม่ายยยยยย เจอ เลย เหอ ๆ

Comment

Jet computer เห็นมีแซลแมนอยู่มั้ง

Comment

Originally posted by jnoz View Post
                    Jet computer เห็นมีแซลแมนอยู่มั้ง
                    ร้านนั้นม้างเคลมเป็นเดือนเซงเป็ด

มีร้านที่ซ้ายของjet (ถัดจากร้านกล้อง)อะมีsinkขาย มีครับ

Comment

ไปซื้อBlackLightมาหลอดละ200
                      คนขายบอกอย่างนั้น
                      พอกลับบ้านกลายเป็นNeonสีขาวฟ้า
                      เซงเป็ด
                      เหตุเกิดที่ฟอจูนร้าน....จำชื่อไม่ได้

Comment

Working...
                      X