Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM690 ฝนตก ว่างๆเลยถ่ายมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM690 ฝนตก ว่างๆเลยถ่ายมา

ความจริงซื้อมาตั้งแต่วันที่ 11 แล้วครับ (แต่ไม่มีเวลาเอามาลงซะที)

รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ติชมด้วยครับ (แนะนำการจัดสายที่ดีกว่านี้ทีครับ)

ปล. ตีชมด้วยครับ (จะเก็บไว้ปรับปรุง)

ปล.2 งบน้อย ส่วนมากจะยังเดิมๆ (แต่มี TB ครับ)

ปล.3 สมัครเข้า Cooler Master 690 Club Thailand อีกคนครับ

ปล.4 รายการต่อไปน่าจะเป็นซิ้งการ์ดจอครับ ออกมาใหม่ 1500 กว่าบาท

ปล.5 Default Clock CPU 2.5GHz Idle 19-28 Full 35-40 Fanspeed 1500-1600 rpm ( มากกว่านี้ไม่ได้แล้วครับ Power ไม่พอ ลอยครับ )

เเนะนำว่าซื้อพวกไฟมาติดด้วยเคสมืดคับมองไม่เห็น

Comment

ติดไฟหนอยครับมีพัดลม ที่มีไฟตัวเดียวเอง นี่ครับของผม ไฟแจ่ม - -(หลงตัวเอง)
      http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post4679264

Comment

สวยงามครับ

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
          เเนะนำว่าซื้อพวกไฟมาติดด้วยเคสมืดคับมองไม่เห็น
          จะรับไว้พิจรณาครับ

ขอบคุณครับ

Originally posted by sakekub View Post
          ติดไฟหนอยครับมีพัดลม ที่มีไฟตัวเดียวเอง นี่ครับของผม ไฟแจ่ม - -(หลงตัวเอง)
          http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post4679264
          อยากทำอยู่เหมือนกันครับ (รอเปิดเทอมครับ งบหมด)

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

Originally posted by kgb99 View Post
          สวยงามครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

งดงามแล้วครับ

ค่อยๆทำไปเรื่อยๆครับไม่ต้องรีบ มาถึงตูมเดียวแล้วหล่อเลยมันหมดสนุกหล่ะนะผมว่า

ของผมเอาเงินไปฝาดซื้อของมาใส่วันเดียวผม ก็เริ่มจะเบื่อๆแล้ว กำลังหาทางโมไปเรื่อยๆ

แต่ตอนนี้งานเยอะไม่มีเวลาคิดเรื่องที่จะมาโมเคสซะเท่าไรครับ
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

ทำไมถึงฮิตรุ่นนี้กันจัง

Comment

เพราะมันคุ้มราคาไงครับเเบบว่าไม่เเพง สวย+ถูก

Comment

Working...
                X