Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามท่านที่ใช้ joy ps2 เล่น dmc4 หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามท่านที่ใช้ joy ps2 เล่น dmc4 หน่อยนะครับ

เครื่องผมไปซื้อที่แปลงจากหัว ps2 เข้า usb แล้วไปเล่นเกมส์ devil may cry 4 ครับผม

พอเข้าไปมันเหมือนกับปุ่มลงมันโดนกดค้างอ่ะครับ เป็นตั้งแต่เมนูเกมส์เลย

ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้บ้างคับผม T-T
    Last edited by H13; 22 Oct 2008, 15:54:46. Reason: แปลง พิมพ์ผิด ><"

ลองไปหาหมอฟันดูครับ

Comment

ปรกติไม่เป็นครับ ใช้ตัวแปลงusb+จอยps2 มันส์มาก

แต่จะมีปัญหาตรงกลัวจอยพังนี่แหละ ขนาดของแท้นะ กดสะบั้นหั่นแหลก อุๆ

Comment

แปลว่าตัวแปลงผมเจ็งแล้วใช่ไหมเนี่ย -*-

Comment

Working...
        X