Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครที่ไปร้าน I-27 Shops ที่ MBK ฝากดู Farcry 2 แท้หิ้วได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครที่ไปร้าน I-27 Shops ที่ MBK ฝากดู Farcry 2 แท้หิ้วได้ไหมครับ

ถ้าใครผ่านไปเห็นรบกวนบอกหน่อยได้ไหมครับ เพราะบ้านผมอยู่ไกลจาก MBK ไม่ค่อยสะดวกไปเท่าไหร่

ขอบคุณครับ

จริงๆถ้าอยากได้แผ่นแท้ "อดทน" รออีกซักนิดดีกว่ามั้งครับ?
    ทาง Newera เค้านำเข้ามาขายราคาประมาณ 500-600 บาทเองนะครับ (แต่กว่าจะออก ก็รอกันนานหน่อยครับ)
    แต่ถ้าไม่อยากรอ ซื้ออิมพอร์ตก็ดีครับ

Comment

ก็ไม่ค่อยอยากจะรอเท่าไหร่อะครับ = =

Comment

Working...
      X