Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกไม่ถูก 4gb CL5 2100.-และ2gb CL4 1600.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกไม่ถูก 4gb CL5 2100.-และ2gb CL4 1600.-

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ตามหัวข้อ

แต้งกิ้ว ขอบคุน อิอิ ^^

ผมก็เหมือนกัน ตามความเหมาะสมมากกว่าครับ
    ไว้บ้าน หรือเอาไปคล็อก

Comment

4G ซิครับ ใช่งานจริงดีกว่าเห็นๆครับ

Comment

4 GB

Comment

4 GB ครับ ว่าแต่เป็น 2*2 GB ใช่ไหมครับเนี่ย หรือ 1*4 GB ?

Comment

แล้ว 4gb เอามากดCL จะด้อยกว่ามั้ยคับ
            ที่เปรียบเทียบนี้ 2*2เปน Geil Valve นะคับ
            1*2เปน Geil Ultra นะ

Comment

Working...
            X