Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีลบไดร์เวอร์VGA HD4850 ยังไงครับผม + ภาพค่อยขึ้นเวลาเล่มเกมส์ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีลบไดร์เวอร์VGA HD4850 ยังไงครับผม + ภาพค่อยขึ้นเวลาเล่มเกมส์ ครับ

พอดีผมซื้อคอมมาใหม่ ใช้การ์ดจอ HD4850 ของ HIS ครับผม พอดีผมดาวโหลด ไดร์เวอร์ ตัวใหม่มา 8.10 ครับผม กะจะมาเล่น crysis กับ cod4 พอเล่นทั้ง 2 เกมส์ ภาพมันค่อยๆ ปรากฎขณะเราเล่นเกมส์นะครับผม เช่น ต้นไม้ ถัง เป็นต้นครับผม เกิดจากอะไรครับผม และเพื่อนๆ ช่วยบอกวิธีการลบไดร์เวอร์ หน่อยนะครับผม และพอลง 8.10 แล้วต้องไปปรับอะไร ในccc บ้างครับผม ... ขอบคุณมากครับ ....

ลบไดร์เวอร์ก็เข้าไปจัดการมันใน Add or Remove Programs จากนั้นรีเครื่อง1รอบแล้วค่อยลงตัวใหม่งับ
    ส่วนเรื่องการปรับแต่งต่างๆ ป๋มว่ามันก็ลงตัวอยู่แล้วนะตามค่ามาตรฐานของมัน ยิ่งการ์ดระดับนี้วิ่งไหวอยู่แว้ววว ....

Comment

Working...
    X