Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้การ์ดจอAsus Ati 3450 แล้วมีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้การ์ดจอAsus Ati 3450 แล้วมีปัญหา

มีใครใช้การ์ดจอAsus Ati 3450 แล้วมีปัญหาบ้าง ปัญหาคือเล่นแล้วหลุดภาพแตกอะปัญหานี้ไม่หายสักที

อืมใใช้อยู่ครับแต่ไม่มีเกมส์อ่ะแต่ดันให้

Comment

ร้อนเกินไปหรือเปล่าครับ ลองดูอุณหภูมิ

Comment

ภาพแตกนี่ แนะนำให้เคลมโลดครับ ท่าน

Comment

การ์ดเสียครับ เอาไปเคลมเลยครับ เราก็เคยซื้อการ์ดจอตัวแรกของเราเสียก็เอาไปเคลม เค้าเปลี่ยนในเลยถ้า 7 วันได้เลย หลัง 7 วันต้องรอมั้ง

Comment

Working...
          X