Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ CCC 8.11 กันแล้วมั่งขอถามความรู้สึกกันสักหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ CCC 8.11 กันแล้วมั่งขอถามความรู้สึกกันสักหน่อย

ลงแล้วก็ไม่เห็นความต่างสักเท่าไร ตกลงมันแรงขึ้นอีก20%จริงเหรอ เนี่ย

Driver Packaging Version 8.542-080930a-070250E-ATI
    Provider ATI Technologies Inc.
    2D Driver Version 6.14.10.6869
    2D Driver File Path System/CurrentControlSet/Control/Video/{5C0C3825-C55C-46F7-9448-659D7A1059AE}/0000
    Direct3D Version 6.14.10.0618
    OpenGL Version 6.14.10.8087
    Catalyst® Control Center Version 2008.0930.2229.384

ใช่ตัวเดียวกันป่าวครับ

งั้นๆหน่ะครับ

โหลดตัวร้อยกว่าM มาจากmegaupload นั่นแหละ ตัวvista 32bit กับhd4850 ความต่าง อืมมมม เทียบกับ8.10 ตัวเก่าไม่เห็นต่างนะ

แต่ข้องใจ information ccc ยังเป็น8.10 เหอๆ

Comment

ลองๆเล่นดู ไม่เห็นจะต่างอย่างที่โปรโมทไว้แฮะ .... หรือเรามือไม่ถึงเองหว่า

Comment

โหลดแล้วยังไม่ได้ลงเลยครับ

Comment

เฉยๆอะ

ดีขึ้ด 0.01 เปอในใจผม

ไม่คุ้มกว่าจะโหลดได้ หรอก - -

Comment

อ่า งั้นโหลดดีไหมเนี่ย

Comment

ไฟล์ที่ผมโหลดมามัน96MB แตกไฟล์ได้139MB ตัวเดียวกันป่าวครับ for XP นะครับ

Comment

ลองกับ DMC4 ก็ พอๆกับตัว 8.10 ครับ ต่างกัน 1-2 เฟรมเลท แต่ crysis ลืมวัด

Comment

กำลังจะโหลด เลยถอยมาหนึ่งก้าว

Comment

หลงกลกันหมด กิ๊วๆ ฮ่าๆๆๆ

อ่ะ ล้อเล่นนะ
                    ไม่รู้สิ กับเกมอื่นๆผมก็ไม่ค่อยได้ลอง แต่กับ crysis warhead ผมนั่งยันนอนยันเลยว่ามันเล่นได้สมูทขึ้นจริงๆ (เทียบจาก ver 8.10) ไม่ได้โม้...

Comment

เฉยๆอะ ตอนนี้เปลี่ยนไปใช้ 8.10 เหมือนเดิมล่ะ

Comment

เค้าว่าตัว 8.10 มีที่ปรับรอบพัดลมให้ด้วยเหรอครับ
                        ของผมทำไมไม่มีน้อ - -.

ป.ล. หรือว่าเราหาไม่เจอ ._.V

Comment

Originally posted by Open View Post
                          เค้าว่าตัว 8.10 มีที่ปรับรอบพัดลมให้ด้วยเหรอครับ
                          ของผมทำไมไม่มีน้อ - -.

ป.ล. หรือว่าเราหาไม่เจอ ._.V

รึว่า การ์ดจอไม่รับ -0-

Comment

ผมลองแล้วต้องกลับมาใช้ 8.10 เหมือนเดิม...เอิกๆ

Comment

ยังใช้8.11อยู่คนเดียวป่าวหว่าเรา T-T ชีวิตมันเศร้าอุสาฝากเพื่อนโหลดมา ก็ต้องใช้ให้มันคุ้มไปเลย ><"
                              (ขี้เกียจลงใหม่555)

Comment

Working...
                              X