Announcement

Collapse
No announcement yet.

printer canon ip4680 กับ epson r230 จะซื้อรุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• printer canon ip4680 กับ epson r230 จะซื้อรุ่นไหนดีครับ

canon ip4680 กับ epson r230 จะซื้อรุ่นไหนดีครับ ?(เน้นภาพสวย ปัญหาน้อย) กำลังตัดสินใจอยู่ครับ

ค้นหาดูครับ เคยมีคนถามไปแล้ว T_T

Comment

ผมกำลังเล็ง epson r230 อยู่นะ เห็นเค้าบอกว่า อึด ปัญาน้อย แต่ความสวยงานจะน้อยกว่า canon นิดเดียวเอง

Comment

R290 สิคับ ฮิๆ

Comment

ไหนๆจะเสียเงินทั้งที เล่น R290 ไปเลยครับ สมบูรณ์แบบแล้วผมว่า

Comment

epson ครับ

Comment

ตอนนี้ผมเอา ip4680 ไปติต tank เรียบร้อยแล้วครับ วันนี้สดๆเลย..ใช้งานได้ดีครับ..ภาพนี่เนียนเลย..แต่รุ่นนี้หัวพิมละเอียดมาก ควรใช้หมึกยี่ห้อดีๆหน่อยนะครับ เอารูปมาให้ชมครับ..แฮะๆ

Last edited by wes_borland; 24 Oct 2008, 23:46:26.

Comment

แล้วแต่ชอบครับ 4680 ปริ้นไว แต่ใช้งานหนักไม่ค่อยจะไหว
                230 ปริ้นช้ากว่า แต่ ปริ้นรูปสวยกว่า เหมาะสำหรับงานหนัก ครับ

4680+tank ราคาจะถูกกว่า ครับ

Comment

IP4680 ติด TANK ได้แล้ว หุหุ ไวดีจังครับ

Comment

Originally posted by wes_borland View Post
                    ตอนนี้ผมเอา ip4680 ไปติต tank เรียบร้อยแล้วครับ วันนี้สดๆเลย..ใช้งานได้ดีครับ..ภาพนี่เนียนเลย..แต่รุ่นนี้หัวพิมละเอียดมาก ควรใช้หมึกยี่ห้อดีๆหน่อยนะครับ เอารูปมาให้ชมครับ..แฮะๆ

ราคาเท่าไรครับ
                    อยากได้เหมือนกัน

Comment

Working...
                    X