Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM XXX หนึ่งเดียวในไทย (ล้อเล่น)คอมบ้านๆนี่เเละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM XXX หนึ่งเดียวในไทย (ล้อเล่น)คอมบ้านๆนี่เเละ

คอมผมเองครับโมเสร็จสดสดร้อนๆ
    Attached Files

เยี่ยมครับ จัดสายครับ

Comment

สวยคับสวย
      แต่ดูเหมือนสายไฟจารกไปนิดงะ

Comment

Originally posted by sakekub View Post
        เยี่ยมครับ จัดสายครับ
        ตามนั้นครับ อิอิ

Comment

55+ในที่สุดก็ทำได้ซะทีจะคอมธรรมดากลายมาเป็นคอมเเต่งภูมืใจจริงๆ

เสป็ก

intel Celeron 1.6 GHz บ้านๆเลย

Ram 2 GB Dual DDR2

Graphics Radeon X1550

M/B Asrock 4CoreDual-SATA2

ความคุ้มค้าในราคา 8000

Comment

Originally posted by dordeg View Post
            สวยคับสวย
            แต่ดูเหมือนสายไฟจารกไปนิดงะ
            เคสเล็กอะครับสายก็เยอะ เเต่จะพยายามจัดต่อไปครับ ^^

Comment

ทำไปเท่าไหร่ครับมีอะไรบ้าง

Comment

ค่อยๆไปครับ จัดสายด่วน

Comment

680 บาทครับ LED 3 หลอด ฟ้า2หลอด เขียว1หลอด ซื่อที่ เจได พันทิพครับ เเล้วก็พัดลม8CM ซื่อได้ทั่วไปครับ

www.jedicool.com ครับเช็กราคาได้

Comment

Originally posted by mewonline View Post
                    ค่อยๆไปครับ จัดสายด่วน

จัดเเล้วครับจัดได้เเค่นี้เเละครับ

Comment

good mod , but arrange some wires must be better

Comment

Originally posted by gofaster View Post
                        good mod , but arrange some wires must be better

เเปลให้ฟังหน่อยดิครับ อายุ13 เอง อ่านไม่ค่อยออก ปล.ลายเซ็นท่านน่ากินมาก

Comment

ว้าว ถ้าจัดสายสวยๆ ก้อแหล่มเรยครับ

วาแต่ ไม่กลัวหนูที่บ้านแตกตื่นกันหรอ ^^

Comment

ฮาร์ดดิส นอนหงายเหรอครับ อีอย่างดีเทครุ่นนี้มันสายถักนี่ครับ ทำไมของท่านไม่มีสายถักหุ้ม(ปล.เพิ่งใหม้ไปสดๆร้อนๆ)เอิ๊ก ลองจับสายไปซ่อนหลัง ที่หลือมัดๆรวมดูก่อน สายไอดีอี ก็ฉีกๆรวบใส่ใส้ไก่เข้าไป ลองดูครับ สู้ๆ

Comment

Working...
                            X