Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยครับ

ช้วยบอกที่จะซื้การ์ดจอมีตังอยู่ 6000 บาทครับจะเอาเล้นเกมส์ครับ
    ขอแบบแรงหน่อยครับ ขอบคุณครับ

8800 GT มือสองครับ 4000กลางๆ เหลือตังไว้กินหนมอีกต่ะหาก

Comment

6000ก็คงได้ตามที่เร็ปบนบอกนะครับ ถ้าเก็บให้ได้สัก8000จะได้ 9600GTอะนะ

Comment

เพิ่มอีกหน่อยเอา9800GTX+ เนียนเคยใช้มาหลายตัว ตัวนี้คุ้มสุด เย็น เงียบ

Comment

Originally posted by romann View Post
          เพิ่มอีกหน่อยเอา9800GTX+ เนียนเคยใช้มาหลายตัว ตัวนี้คุ้มสุด เย็น เงียบ

อ่าช่าย การ์ดตัวนี้ราคาเท่าไรหรอ เห็นมีคนบอกว่าเทพดียังไม่เคยเหนราคาเลยง่ะ

Comment

ขอบคุณครับทุกคำตอบครับ

Comment

ขอถามอีกหน่อยครับ 8800gt กับ ati 3870 ราคาต่างกันใหมครับแล้วตัวใหนแรงกว่ากัน

Comment

ตกลง 9800GTX ใครรู้บอกด่วนจ้า ขอบคุณครับจะนอนแล้ว-w-*

Comment

9800gtx+ น่ะ
                  paril 5750 (ถ้าจำไม่ผิด)
                  xfx 6980
                  evga 7xxx
                  asus ตัวtop 7xxx

ลองไปหาดูครับ มีหลายราคาอยู่

Comment

Working...
                  X