Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ Mac ซื้อของบริษัทอะไรดีกว่ากันละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ Mac ซื้อของบริษัทอะไรดีกว่ากันละ

ถ้าจะซื้อ Mac ซื้อของบริษัทไรดีกว่ากัน
    ระหว่าง ibeat ของ Com7
    หรือจะเป็น Maccafe

service อันไหนดีกว่ากันครับ เพื่อไว้ใช้ในการเลือกซื้อ

ผมไม่ซื้อสาขาสามเสน(ความหมั่นไส้ส่วนตัว) จบข่าว ^^

Comment

อะนะครับบบบบบบ

Comment

Com7 ใหญ่สุด

Comment

ผมยืนยัน Com7 ครับ เพราะผมซื้อมาหลายเครื่องแล้วครับ ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ

Comment

Originally posted by Tonkus35 View Post
            ผมยืนยัน Com7 ครับ เพราะผมซื้อมาหลายเครื่องแล้วครับ ไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ
            บริการดีไหมครับ Com7 เดี๋ยวว่าจะไปซื้อที่เซียร์รังสิต ^^ !! เห็นบอกวันเสาร์นี้ของเข้า

Comment

ซื้อ Mac ของ บริษัท Apple ดีที่สุดครับ

เอาจริงๆละ หลักการซื้อของผมคือ ที่ไหนถูกที่สุด ของแถมมากที่สุดก็ซื้อที่นั่นครับ เพราะพนักงานและการ Support เราไม่ได้ใช้งานเค้าหรอกครับ Maccenter อย่างเดียว !!!

Comment

Originally posted by BouyStriker View Post
                บริการดีไหมครับ Com7 เดี๋ยวว่าจะไปซื้อที่เซียร์รังสิต ^^ !! เห็นบอกวันเสาร์นี้ของเข้า
                บริการดีมากครับ

Comment

แล้วที่เซนทรัลปิ่นเกล้าดีมั๊ยครับ ?

Comment

Originally posted by evergreen View Post
                    แล้วที่เซนทรัลปิ่นเกล้าดีมั๊ยครับ ?

น่าจะเป็นของ Com7 ibeat มั้งครับ

Comment

เท่าที่เคยถามๆมา พันทิพย์แถมเยอะสุดมั้งครับ โทรไปคุยก็พูดจาดี(ขนาดบอกว่ายังไม่ซื้อมาเก็บข้อมูล) ตัวใหม่มาไม่พันทิพย์ก็....สักที่ครับที่มันแถมเยอะๆ 555

Comment

Originally posted by tongov74 View Post
                        เท่าที่เคยถามๆมา พันทิพย์แถมเยอะสุดมั้งครับ โทรไปคุยก็พูดจาดี(ขนาดบอกว่ายังไม่ซื้อมาเก็บข้อมูล) ตัวใหม่มาไม่พันทิพย์ก็....สักที่ครับที่มันแถมเยอะๆ 555
                        น่าสนใจนะครับนี้ ^^ ใครอยู่แถวพันทิพย์ถามให้หน่อยนะครับว่าแถมไรมั้งเอิ๊กๆๆ

Comment

ผมว่าที่พันทิปก็บริการดีคับ ขนาดยังไม่ได้ถามพี่แกก็อธิบายมาจนหมดเรื่องแล้วละคับ

วันนั้นผมไปสอยไอแมค แล้วก็ไปทดสอบความเร็วแมคโปร ซึ่งเทียบไม่ได้กะเครื่องผม แต่เครื่องมันสวยคับ ทำไงได้

พันทิปคับ ยันๆๆๆๆไว้เลย รองลงมาคือที่ฟอร์จูน ตามมาคือ ที่ เซ็นปิ่น

Comment

ผมเคยไปซื้อที่ iMAC ที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้ามาก็บริการดีนะคับ เสียอย่างเดียววันนั้นไม่มีของแถวอะไรให้เลยคับ หึหึ

Comment

Working...
                            X