Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อการ์ดจอไปใช้กับ LCD Full HD ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อการ์ดจอไปใช้กับ LCD Full HD ช่วยแนะนำหน่อยครับ

กำลังจะซื้อ LCD แบบ Full HD ใหม่นะครับ เลยอยากจะอัพการ์ดจอไปด้วย
    แต่เอาไว้ใช้ดูหนังอย่างเดียว ไม่เล่นเกมส์ ช่วยแนะนำหน่อยครับ งบไม่เกินสองพัน
    อยากได้ที่มันอัพสัญญาณภาพ DVDธรรมดา ให้เป็น1080P น่ะครับ ช่วยแนะนำด้วย

เมาไปล่ะ * *

ผมจะซื้อ 4870
    Last edited by ArtBu; 23 Oct 2008, 10:51:21.

Comment

Asus MK241 --------- ประมาณ 17,000 บาท [2ms]

Comment

จขกท. ต้องการรุ่นการ์ดจอไม่ใช่เหรอครับ งบ 2000 แนะนำ 3650 ครับ D2 ไม่เกิน2K ส่วนที่อัพสัญญาณ DVD เป็น 1080P ไม่น่าจะมีครับ เห็นมีแต่เครื่องเล่น DVD ที่มี Option นี้

Comment

แล้วมีการ์ดจอไหนที่ทำหน้าที่คล้ายDVDทีupscaleภาพเป็น1080P ได้บ้างครับ ช่วยชี้แนะหน่อย

Comment

Working...
          X