Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ อยากรู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ อยากรู้

ผมอยากได้ซาวด์การ์ด แต่ไม่รู้จะตัวไหนดี
    ระหว่าง X-fi XtremeMusic กับ X-fi Xtreme Gamer
    เน้น ดูหนัง ฟังเพลง และเล่นเกม คับ อันไหนน่าเล่นกว่ากันคับ

เสียงเหมือนกันครับ

แต่ xtreme music น่าเล่นกว่า

เพราะ ราคาถูกกว่า แจ๊คทอง และ มี decoder ในตัว ตั้งแต่เกิด ไม่ต้องโม

Comment

แล้วท่านอื่นคิดว่างัยบ้างคับ

Comment

ท่านนี้บอกก็ไม่ต้องถามท่านอื่นแล้วครับ

Comment

ขอบคุณมากคับ
          แต่ก็อยากรู้ความคิดเห็น
          ท่านอื่นๆอีกนะคับ

Comment

ตามคห 4 เลยครับผม

Comment

ตามนั้น

Comment

xtreme music ดีกว่าครับ

Comment

X-Fi Music แหละครับแจ่มเป็ดแล้ว
                  ผมอยากใช้ตัวนี้ AuzenTech X-FI Prelude 7.1 [Retail] 8,000 บาท แต่ก็ยังเสียดาย X-fi music อยู่เลยอ่ะทั้งๆที่หลายท่านบอกตัวนี้ดีกว่า X-Fi Music เยอะ

Comment

Originally posted by หอมหน่อย View Post
                    X-Fi Music แหละครับแจ่มเป็ดแล้ว
                    ผมอยากใช้ตัวนี้ AuzenTech X-FI Prelude 7.1 [Retail] 8,000 บาท แต่ก็ยังเสียดาย X-fi music อยู่เลยอ่ะทั้งๆที่หลายท่านบอกตัวนี้ดีกว่า X-Fi Music เยอะ
                    ผมก็อยากได้ ครบเครื่องดีจัง

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
                      X