Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA cooler

ตอนนี้ silk VGA ตัวไหนเย็นสุดบ้างครับงบ 2000

4850 ร้อนเจงๆ ......

อยากทราบราคาด้วยอะครับ
    Last edited by aun002; 22 Oct 2008, 23:04:55.

Musashi ครับ 1550 บาท

Comment

HR-03GT 1650+fan9cm 350 = 2000 พอดี ถ้าสนใจผมขายอยู่อิอิ

Comment

อันนี้เป็นรีวิวของ Musashi ครับ

http://overclockzone.com/strangers/y...cythe_musashi/

Comment

แล้ว HR-03GT กับ Musashi ตัวไหนเย็นกว่าหรอครับ .....

ปล.ไม่เน้นสวย เน้นเย็นอย่างเดียวครับ หุหุ

Comment

HR03ก็เย็นน่าดูนะครับท่าน
            ถ้าสนใจก็ตามลายเซ็นเลย

Comment

Originally posted by บ้าคอม View Post
              HR03ก็เย็นน่าดูนะครับท่าน
              ถ้าสนใจก็ตามลายเซ็นเลย
              ขายหรอครับท่าน

Comment

ดูระหว่างHR-03GT , Musashi , HR-03plus ครับ โอ้ว เลือกไม่ถูกเลยครับ เย็นทั้งคู่ ถ้า oc ไป 700/1100

3ตัวนี้ ตัวไหนน่าจะเย็นที่สุด ละคุ้มที่สุดอะครับผม

Comment

HR-03 GT เย็นสุด แต่มันค่อนข้างเกะกะ + กิน Slot

ถ้าคุ้มสุดคงเป็น Musashi บางดี

Comment

Originally posted by aun002 View Post
                    ขายหรอครับท่าน

ขายครับ

HR03+ ที่ผมดูในcompittle listมันใส่ได้แต่8800GTX(G80)& 8800GTS(G80) &8800(G80) Ultra พวกนี้ครับ
                    แต่ถ้าเป็นตัวGTจะใส่ 8800 9600 9800 4850 4870พวกนี้ได้

Comment

อุๆ แค่700/1100 ตัวไหนก็ไหวครับ ประหยัดงบก็ hr03 gt มือสองก็ดีครับ งบถึง ก็เอาMusashiครับ เย็น+น่าใช้ดี

Comment

ถ้าไม่รีบมาก ผมว่ารอของ TR ดีมั้ยครับ ชื่อรุ่น T-Rad อะไรนี่ล่ะครับ เคยมีคนลงรีวิวไว้ แต่ยังไม่มาเมืองไทย เย็นกว่า HR-03 โขอยู่

แค่เสนอความคิดน่ะครับ

Comment

สำหรับผมนะ
                          ผมจะซื้อซิ้งค์ T-RAD2(น่าจะบางกว่า MUSASHI)
                          และขอซื้อพัดลม SYCHTE(น่าจะบางกว่าพัดลม12ซม.ทั่วๆไป)เพื่อติดตั้งบน T-RAD2
                          ผมเดาว่าน่าจะเสียพื้นที่แค่ 2 สล๊อต
                          อิๆ..

Comment

Originally posted by savagepong View Post
                            ถ้าไม่รีบมาก ผมว่ารอของ TR ดีมั้ยครับ ชื่อรุ่น T-Rad อะไรนี่ล่ะครับ เคยมีคนลงรีวิวไว้ แต่ยังไม่มาเมืองไทย เย็นกว่า HR-03 โขอยู่

แค่เสนอความคิดน่ะครับ
                            Originally posted by sompolli View Post
                            สำหรับผมนะ
                            ผมจะซื้อซิ้งค์ T-RAD2(น่าจะบางกว่า MUSASHI)
                            และขอซื้อพัดลม SYCHTE(น่าจะบางกว่าพัดลม12ซม.ทั่วๆไป)เพื่อติดตั้งบน T-RAD2
                            ผมเดาว่าน่าจะเสียพื้นที่แค่ 2 สล๊อต
                            อิๆ..
                            จะเกินงบมะครับ แล้วเทียบกับ Scythe Musashi ละครับ ผมไม่รีบเท่าไร
                            ส่วนเรื่องการเปลี่ยนพัดลมนี่ ผมเปลี่ยนมะเปงครับ แหะๆ
                            เพราะเรื่องซิ้งนี่ไม่มีความรู้เลยงับ
                            Last edited by aun002; 23 Oct 2008, 19:42:14.

Comment

ตอนนี้ผมว่า Scythe Musashi นี่ก็เอาอยู่แล้วครับ

Comment

Working...
                              X