Announcement

Collapse
No announcement yet.

Far cry 2 มีใึครเป็นแบบผมบ้างไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่า ใครใช้ ATIระวังๆไว้หน่อยก็แล้วกัน- -* ดูแล้วเหมือนจะไม่ค่อยรองรับเท่าไรเลยนะ

Comment

ในที่สุดผมก็แก้ได้ละ จากที่ผมใช้ hotfix ของ ati

ลองเปลี่ยน driver ดู ตามลิ้งนี้ครับ
      http://downloads.guru3d.com/Videocar...fied)_c24.html

ผมใช้ตัวนี้
      DNA ATI Windows XP 32-bit

ผลปรากฏว่าลื่นเลย ไม่มีอาการค้าง ตามภาพครับ

Comment

ภาพบนนี้ very high ด้วยป่ะครับ

Comment

ตามภาพเลยครับ

Comment

Originally posted by karas100 View Post
            ผมว่า ใครใช้ ATIระวังๆไว้หน่อยก็แล้วกัน- -* ดูแล้วเหมือนจะไม่ค่อยรองรับเท่าไรเลยนะ
            ผมไม่ค้างนะ 3870 แต่เกมมัน มึนหัวไงไม่รุุ้อะ

Comment

ของผมมันค้างทุกๆ 5-10วิ ใช้ 9800gtx driver ล่าสุดแล้วนะครับ

Comment

เสปคตามลายเซนต์ ปรับ Medium ลื่น ๆ ^^

Comment

อาจจะเป็นที่ crack ก็ได้นะครับ

Comment

เสปกผมปรับ 1280x1024 ที่ 8x ชักหนืดเลย fsbที่ 23
                    ตกตกตก เลย แต่ภาพเนียนเรียบ เหมือน cg เลย

Comment

Originally posted by DeathCross View Post
                      ของผมมันค้างทุกๆ 5-10วิ ใช้ 9800gtx driver ล่าสุดแล้วนะครับ
                      เป็นเหมือนกันเลยคับผม

Comment

ของผมเริ่มเป็นเหมือนกันครับ เล่นๆไปสักพักเริ่มอืดๆ ลองมาสังเกตุจากเสียงในเกมส์ที่มีขาดๆหายๆ ก็เลยทำการ remove srs audiosanbox ผลปรากฏว่าเนียนครับทีนี้ งงเหมือนกัน - -"

Comment

Working...
                        X